Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya awamu ya nne imevunja baraza la mawaziri mara ngapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kijana mzee, Apr 29, 2012.

  1. k

    kijana mzee Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi serikali yetu ipo kwenye majaribio au ndo inafanya kazi. Mbona mambo yao kama mchezo wa kibaba na mama.
     
Loading...