Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na kajasho kembamba kwa jimbo moja, itakuwaje 2015 kila mtu na lwake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Mar 23, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwenye macho haambiwi tazama,serikali inatumia nguvu ya hali na mali pale A.MASHARIKI,sasa kama lile shazi la wabunge wa CCM na mawaziri wangekuwa wanagombea ingekuwaje.Je,mwaka 2015 kama itakuwa hivi kwa nguvu ya CDM,CCM watapona.YETU MACHO NA MASIKIO.TUSUBIRI
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ila naona kama vyama hivi viwili vyote vinatumia nguvu. Huwenda hata CDMA nao wakapata shida sana 2015 kwa sababu hata wao chama kizima kimehamia Arumeru. Tunawatakia vyama vyote kampeni safi, zisizo na kashfa, matusi kejeli ili siku ya mwisho wana-ARumeru wampate mteule wao makini.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi wanaotoana jasho Arumeru mashariki ni vyama vya siasa au serikali?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu Arumeru kuna mchuano wa Vyama vya CCM na CHADEMA. huko hakuna SERIKALI
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Unamsemeaje Wasira, ameacha ofisi mwezi mzima yuko arumeru
     
  6. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ulisikia kauli ya Mary Nagu kuhusu EPZ? je aliuwa anaongea kama individual ua serikali? acha utani bana serikali imehamia A.mashariki
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo lilikuwa la
    ccm nguvu yote ya
    nini?
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo la serikali kuboronga, na sasa wanategemea zaidi propaganda. Ndiyo maana wanatumia nguvu zote hizo!
     
  9. R

    Real Masai Senior Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Kwa akili ya kawaida, Mawaziri kwenda kwenye compaign ukizingatia kuwa wana majukumu ya Kitaifa, ni dhahiri kuwa Serikali imeamia Arumeru.Hebu angalia tu, CDM wakimtumia Dr. Slaa na wabunge wengine si viongozi wa Kiserikali balia wa kisiasa.Ni kweli CCM na Serikali yake imeamia Arumeru ikionekana dhahiri wanatumia raslimali za Taifa isivyo ila kutekela Political defeat against CDM.
     
  10. KIMBWANGAI

    KIMBWANGAI Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huu mchezo ni mtamu sana kwani 2015 itakua tule tumbakishie baba,hawa magamba wote watakimbia nchi kwani hawatakua na kuongea wote washa haribu hakuna msafi hata mmoja wote wachafu
     
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kampeni za Arumeru zinanikumbusha zile za Temeke Kati ya Mrema na Cisco. Pamoja na vijembe hadi kupelekea kusema Wachaga Wanalala na Ngombe ndani Augustino Mrema alishinda. Natumaini hata Arumeru huenda Upinzani ukashinda.
     
  12. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :lock1:kila mtu anafahamu kuwa ccm mwisho wake ni 2015, hilo liko wazi, wapo wachache ambao hawataki kuamini, japo ukweli wanaufahamu......:flock:
     
Loading...