Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali legelege inategemea..polisi na mabomu ya machozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meddie, Nov 11, 2011.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kinachotendeka sasa hivi Mbeya, Dar na Arusha ni matokeo ya kuwa na serikali legelege na viongozi wasiomakini! Viongozi wetu wameingia madarakani kwa nguvu ya rushwa, kuiba kura/kuchakachua kura na kutegemea waganga matokeo yake wameshindwa kuyapa majibu sahihi matatizo ya wananchi badala yake wanatumia mbwa wao (mapolisi) ilikugandamiza wananchi na iliwatawale!

    Napenda wajue; mabadiliko ya kijamii na kiuchumi hayajibiwi kwa mabomu!
     
Loading...