Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Kuleta Madaktari Kutoka Nje Ya Nchi - Bilioni 200 Zatengwa Kuwalipa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 1, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    akhasante MUNGU;

    MUNGU MKUBWA.................
     

    Attached Files:

  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaman nayo serikali yetu kwa nin isinge kaa nao chini kisha wamalize tofauti zao kuliko kubeba mzigo mwingine na hizo fedha sizingepunguza makali ya mgomo
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wasisahau kupeleka na madaktari wa kutosha kwenye ile hospital
    yao mpya kung'oa meno na kucha huko kwenye msitu wa mabwepande
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani tatizo linaahirishwa kwa muda kwani najiuliza watakuwepo hapa nchini hadi lini? yAWEZEKANA KABISA KWA MAZOEA IKAWA NI SULUHISHO LA MUDA MFUPI TU. NAMUOMBA MUNGU NA KUSHUKURU KAMA KIKAO CHAO KILIKUJA NA LONG TERM SOLUTION AMBAYO BADO SIJAISIKIA.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hizi fedha zingeweza kutumika kununulia vifaa vya mahospitalini.
     
  6. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    serekali kweli inaongozwa na wendawazimu, hizo bil 20 kiasi gani kinahitajika kuwalipa madokta nyongeza yao ? si nasikia ni malipo ya mwaka mzima,kwanini wanachezea hela za walipa kodi badala ya kuboresha mazingira katika hospitali zetu kwa fedha hizo, ee mola tuokoe
     
  7. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    GLOBALIZATION... IRAN KWAO MTAJI MAANA AJIRA ZIMEFUGWA KWAO ZIPO TANZANIA
    :closed_2:
     
  8. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku ya uchaguzi ikifika wailani watawapigia kura ccm.
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii serekali dhaifu na liwalo liwe je Wauguzi nao wakiwakataa hao madaktari itawaleta na wauuguzi? Shame on Tanzania Govt
     
Loading...