Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kibogoyo, serikali ya hovyo hovyo na dhaifu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 16, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nandika hapa nitaandika na pengine kwa kirefu kwenye gazeti la The East African.
    Serikali ilipoamua kuwa wezi wa fedha za EPA 'Wazirudishe yaishe' niliifananisha na kibongoyo au Simba wa Kuchongwa!.. Nilihoji mara nyingi pamoja na Watanzania wengine tukaambiwa 'Msitufundishe kazi'.
    Serikali ikafanya matumizi ya hovyo hovyo kwa uchache ni kama zile 3.8billion zilizotumika kuileta timu ya Brazil Tanzania, 209Billion kuagiza magari ya Serikali kupitia dalali mmoja huko Japan, Hivi karibuni ikatumia 1.7billion kuwasomesha watendaji 7 wa TCRA nje ya nchi kwa miezi nane, 56milion kwa ajili ya kushona sare za marubani 7wa ATCL, Na mengineyo mengi ya hovyo hovyo (Ambayo yatakuwepo kwenye gazeti)
    Serikali dhaifu ikashindwa kufufua viwanda-Huku ikiwahimiza vijana wafanye kazi
    Serikali dhaifu ikashindwa kununua hata ndege moja-Baada ya zile saba zote kufa
    Serikali dhaifu ikashindwa kukuza uchumi wa kaya-Watanzania na mfumuko wa bei
    Serikali dhaifu ikashindwa kulinda hata rasilimali zetu-Wakauza Twiga na Tembo kwenye jiji la Karachi Pakistani!
    Serikali dhaifu ikashindwa kuwashtaki mafisadi papa-Kwakuwa ni wana CCM
    Na mengineyo mengi!

    Dawa ya serikali ya aina hii ni kufanywaje?
    Serikali imewatawala watanzania au inawaongoza?
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hayo Maelezo yenye uzalendo kwa Taifa, wahuni waliyakataa jana Sigida, wakaharibu mazingira
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    kwa swala la defence, nawasifu wakazi wa singida ingawa wametumia silaha kubwa zaidi, naamini wametoa onyo!!!!!

    "msikubali kuchezewa na wahuni wa ccm i.e Mwigulu and the like"
     
  4. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachokiona ni kwamba Serikali hii hii legelege itasababisha yenyewe kuondolewa madarakani kwa kuwa watanzania kwenye maeneo yao kila mkoa watakuwa kama Arusha na pengine kuliko!

    Yangu mimacho kondo na mikono shavuni
     
Loading...