Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali itunge sheria kuwazuia wabunge kupeleka watoto wao kusoma shule za binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 30, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nadhani sasa wakati umefika kwa wenye mapenzi ya nchi hii kushinikiza serikali itunge sheria ya kuwazuia Wabunge na mawaziri wasisomeshe watoto wao shule za binafsi na zile za nje. Sheria iwalazimishe kuwapeleka watoto wao shule za serikali na zile za kata.

    Hii itasaidia viongozi wetu hawa kuziboresha shule zetu (za serikali) ambazo kusema kweli ziko hovyo kabisa kutokana kwa tabia ya kutojali kitu kwa viongozi hawa.

    Nasikavyo Uingereza wanayo sheria ya namna hii.

    Hii sheria pia itasaidia kuondoa matatizo mengi katika tasnia yetu ya elimu kama vile huu mgomo unaoendelea!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu hii haiwezi kutunga sheria nzuri kama hiyo. Usiote ndoto.
     
Loading...