Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali hii imezidi usikivu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tocolyitics, Jun 28, 2012.

  1. t

    tocolyitics Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania tusilalamike sana maana tuliichagua wenyewe hii serikali sikivu. sasa inavyozidisha usikivu kwa kusikiliza mawazo yote hata ya kijinga na yasiyo na busara tusilalamike.Usikivu huu huu ndio unaifanya ikose maamuzi maana inapata mawazo mengi zaidi yakiwemo yasiyo na busara hata kidogo lakini inakuwa ngumu kutambua ichukue yapi ili itatue matatizo, inajichanganya na inapaparuka na kuishia kufanya siasa na ukatili. Mungu atakusaidia na utapona Dr. ULIMBOKA.
     
Loading...