Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali haina imani na chief judge.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jituoriginal, Dec 16, 2010.

  1. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika shauli la wazee wa East Africa,serikali kupitia mwendesha mashtaka imemkataa judge mkuu Agustino Ramadhan kuwa haina imani nae katika shauli hilo,nchi inaelekea wapi? Bunge,mahakama ,serikali, Mhimili upi una nguvu. Ya Bunge tumeshuhudia serikali kupitia chama chake ccm imeuchakachua mhimili huo Samwel Sitta,leo tena ni mahakama tena judge mkuu. Je mahakama nayo ikisema serikali iliyoko madarakani ni ya Kibagbo ni batli kwani ukweli ni kuwa imeingia madarakani kwa kuchakachua kura.
     
Loading...