Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sereous relationship

Discussion in 'Love Connect' started by Brian24, Jun 26, 2011.

  1. B

    Brian24 Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vip
    najitokeza kwenye page hii kwa mara ya kwanza .Mimi ni mwanaume wa kitanzania nina umri wa miaka 24 natafuta mchumba
    Sifa zifuatazo
    Umri :miaka 18-23

    Mwenye hofu ya mungu
    Mzuri :wastan
    Urefu :saizi ya kati au full

    rangi:maji ya kunde au mweupe
    awe na mapenzi ya kwel
    elimu kidato cha sita na zaid 4m 4 awe na kaz
    hana skendo za ngono au kutoa mimba au kubakwa

    abt me nimrefu ,white sio saana, mpole, kwa sasa ni mwanafunzi wa chuo kikuu kimoja
     
  2. B

    Brian24 Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vip
    najitokeza kwenye page hii kwa mara ya kwanza .Mimi ni mwanaume wa kitanzania nina umri wa miaka 24 natafuta mchumba
    Sifa zifuatazo
    Umri :miaka 18-23

    Mwenye hofu ya mungu
    Mzuri :wastan
    Urefu :saizi ya kati au full

    rangi:maji ya kunde au mweupe
    awe na mapenzi ya kwel
    elimu kidato cha sita na zaid 4m 4 awe na kaz
    hana skendo za ngono au kutoa mimba au kubakwa

    abt me nimrefu ,white sio saana, mpole, kwa sasa ni mwanafunzi wa chuo kikuu kimoja hapa tz email me at kngdvd23@gmail.com thank you
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  4. B

    Brian24 Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sifa nimezitaja chache hapo chin nikatoa na kontact yangu
     
  5. s

    shaliza Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa brother unayatafuta mchumba hata picha tu hujaweka unategemea mtu anaweza kukupenda hajakuona mwonekano wako au ulikuwa unatuzuga tuu.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Maliza masomo achana na mambo ya mapenzi! No wonder hauko serious.....
    Sereous ni kitu gani?
     
Loading...