Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti tawi la Mwanza wazindua bia mpya ijulikanayo kwa jina la......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Dec 28, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serengeti kupitia tawi lake la mwanza limezindua bia ijulikanayo kwa jina la SENETOR yenye alcohol 6% ambayo ni mahususi kwa watu wa kipato cha chini. So walevi wenzangu tunafunga na kufungua mwaka kwa cheap bear

    source TBC1
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    naona wanataka kutukumbushia mambo ya bingwa sasa.....
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani wametaka kuwakonga watu wa mpakani na Uganda maana hata Uganda wanayo hiyo bia. Sikumbuki % alcohol yake.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    lazima hapo uta-shine!
     
  5. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umaskin utatuua, iyo alcohol tu, halaf kwa kuwapa moyo imepewa jina zuuri "SENETOR" nataman maskin wote wangekua wasabato!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    inafikia mziki wa Bavaria 8.6 ambayo ni dedicated kwa 'Wanaume wa Shoka'...
     
  7. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    huko mtaani lazima wataipa jina la OBAMA tu coz he was SENETOR
     
Loading...