Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera ya c.c.m kwa sasa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibiloto, Apr 27, 2012.

  1. k

    kibiloto Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    NAJARIBU KUTAFAKARI NA NAOMBA NIWEKE MEZENI HIVI SERA YA C.C.M KWA SASA NI NINI? CDM WAMESEMA WANAKOMBOA TAIFA, CUF ALIKUWA NA UTAJIRISHO, UDP KUJAZA WATU MAPESA,t.l.p
    biashara ya rejareja. Sasa Hapa napata shida sera YA C.C.M ni NINI HIVI sasa ?
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuendelea kutawala kwa nguvu zote (hata kama ni vita). Lakini Mungu mwenye haki atatupigania Watanzania.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ujamaa na kujitegemea ndio msingi wa kujenga nchi hii
    CCM ni chama cha wakulima na wafanyakazi
    Hivyo usiwe kupe, bwanyenye, kabaila wala fisadi

    Kwa kifupi hii ndio sera nguzo ya CCM
    Kama unakataa toa sababu.
     
  4. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    maisha bora kwa kila mtanzania kwani hujui nini sasa?
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tuchukue nauli -ndo sera mpya
     
  6. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kurudisha mvuto kwa vjna
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanazo sera tatu; Wizi, wizi na wizi.
     
  8. m

    mandemba Senior Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matusi na umwigulu
     
Loading...