Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa na vitambulisho vya urai

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by DCM, Jul 31, 2012.

  1. D

    DCM Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi kupitia vitambulisho vya urai huwezi kujua idadi ya watu wako katika nchi?Kuna sababu gani ya vyote kufanyika ktk mwaka mmoja?
     
  2. k

    katunzii Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kama mimi siono sababu ya kutumia pesa nyingi kwenye sensa, wakati kwa kupitia vitambulisho vya urai,serikali inaweza kujua idadi ya watanzania kwa ujumla. Wakati hiyo pesa ingewezakutumika kwenye idara nyingine kwa maendeleo ya taifa.
     
  3. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huenda kuna namna walivyotathmini na kuona vifanyike vyote. Binafsi sioni haja ya kufanya hayo yote!
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Vitambulisho vya uraia ni kuanzia miaka 18...sio waTanzania wote wana miaka 18 au zaidi!
     
  5. z

    zwangendaba New Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni wazo zuri mkuu, ingawa maswali au taarifa zinazo hitajika katika sensa zinaweza kuwa tofauti na zile za vitambulisho vya taifa.
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama hela zipo, acheni vyote vifanyike separately tuliosoma tupate allowance kujazia salary
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    Jamaa karudi home usiku wa manane.Moja kwa
    moja akazama chumbani,akafunua blanketi,akaiona
    miguu minne badala ya miwili aliyozoea.Jamaa
    akafunika blanketi taaratibu,akachukua bonge la
    rungu,akaitwanga ile miguu kwa nguvu zote halafu
    akaelekea sebuleni kutuliza hasira.Kutahamaki
    akamkuta mkewe amejipumzisha sebuleni.Mkewe
    akamwambia:Wazazi wako wamekuja leo
    kututembelea,nimewaachia chumba chetu
    walale,sisi tutafanya maarifa mengine."
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kinacho fanywa na serikali ya ccm perfect. Mda si mrefu tutaanza kukusanya kero za vitambulisho. mia
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Vitambulisho ni kwa walio na umri zaidi ya miaka 18, sensa inawahusu wote bila kujali umri.
     
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hahahahaaaaaaaa u made ma evening.
     
  11. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Ni kweli vitambulisho ni kuanzia 18ers kupanda lakini sensa ni kwa watu wote.
    Pia sensa inakusanya takwimu nyingi zaid mfano idadi ya vifo within five yrs and twelve months. Isitoshe takwimu nyingine kama shughuli za uchumi,takwimu za uzazi,kiwango cha elimu na takwimu nyingi zaidi ambazo hazipatikani kwny national IDs.
     
  12. M

    Makwarukwaru Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ipo haja vyote kufanyika kama wachangiaji wengine walivyosema hapo juu. Tatizo nadhani ni mfumo unaotumika katika kufanikisha vyote viwili. Mfano vitambulisho vua utaifa ni adhabu kuamka saa 9 usiku kama kile kipindi cha maduka ya ushirika kuwahi foleni.
     
Loading...