Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa kata ya mbezi hakuna posho,peni unanunuwa mwenyewe!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mnyella, Aug 15, 2012.

  1. M

    Mnyella Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sisi wana mafunzo wa kata ya MBEZI,ambako kituo chetu cha mafunzo kipo SEKONDARI YA KIBAMBA,tangu tuanze mafunzo hatujapewa hata senti moja kila kitu tunajigharamia wenyewe,cha ajabu mpaka peni ya kuandikia unanunua mwenyewe,wengine sasa hali imekuwa ngumu darasani tunalala tu kwa ajili ya njaa,nauli ndio ya kuomba kila siku,hivi haya ni mafunzo ya sensa au mateso ya sensa.
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vumilieni, kama unaona vipi, achia ngazi ili usiteseke kama unavyosema.
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    poleni sana tatizo hilo liko hata huku mwanza wilaya ya ilemela watu bado hawajapewa pesa.........sijui tatzo nn
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwenye Dodoso hujakutana na kitu TUNZA SIRI?
     
  5. S

    Sabina78 Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si muwaulize hao wanasimamia tatizo, au kama vipi mtie mgomo ili wastuke. Si unajua ukweli kuwa "corrupt people have got currupt means, and they need to be currpted to neutralise the situation"
     
  6. didii

    didii Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Si huko tu hata kata za wilaya ya ilala,hata walioanza alhamis(dodoso refu) hawajapata hata shilingi na hakuna taarifa zozote
     
  7. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wengine nimewaona weeeengi leo Sinza wamebeba MIKOBA ya kichina yaani SENSA mmeaibisha nchi, ile mikoba ya kichina ya kkoo buku mbili ndo mnawapa watu wenu? Haina hata chata/LOGO mlivyochukua dukani mkawagawia...
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna kata iliyopewa hela kwa mkoa wa Dar Es Salaam
     
  9. a

    anno Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nchi hii umeisahau hakuna mafanikio bila mgomo gomeni tuuu mtapewa mapesa,,,
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...sensa kwa maendeleo, jiandae kuhesabu...achana na pesa...hahahaaaaa. Hii ndo sirikali, kila kitu dosari tuuu...
     
  11. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sie huku tumepewa pen, penseli, kifuto, daftari na tushakatiwa nusu alowance so poleni xana. I thnk kupata au kuchelewa inategemeana na mratibu wenu au wamtuogopa Wanakilimanjaro? Teh! Mchaga afanye kazi ya bure tampata sasa? Teh teh!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,749
    Trophy Points: 280
    Serikali Dhaifu haina uwezo
     
  13. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Serikali haina fedha so Mfanye kwa Mkopo kama Maticha walivyokuwa wakifanya miaka nenda rudi
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hakuna kipindi ambacho serikali imekiri kuwa na pesa
     
  15. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zikiwepo wanaojua ni wale wenye kuhesabika tu!!
     
  16. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah kumbe bora sisi tushakula laki na sitini na mbili na miatano ila kwa mbinde sanaaaaa ...tbr
     
  17. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo majina na walioripot tofaut so wakawa wanashndwa kupeleka exactly names, juz 2memaliza kusaini na pesa 2kapewa.
     
  18. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 5,196
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Kata ya Mbezi nadhani kuna walakini. Applicants wa form V1 wengi wamekuwa turned down kwa kazi ya ukarani wa sensa sijui kwa nini. Hii kitu kuna watu wanatafuta ulaji kwa nguvu lakini wajue jamii itawalipua.
     
Loading...