Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa JF, Jiandikishe sasa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by La Voz, Sep 17, 2012.

  1. L

    La Voz Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama umeshawahi kula ban jf, jibu ndio na ulipigwa ya mda gani
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wenye jibu la ndiyo watakuja.
     
Loading...