Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa 2012

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Jul 28, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Hiyo Sensa inawahusu nyie mlio kuwepo hapo Tanzania je na sisi hatupo hapo Tanzania itatuhusu kivipi? Au ndio hatuhesabiki kama ni Wa Tanzania? Mkuu Young_Master?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakimbizi hamuhusiki

     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Mimi Ningelikuwa ni Mkimbizi wala nisingesema hivyo mimi sio Mkimbizi Mkuu Kanyapini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu MziziMkavu au DryRoot, kumbuka hata wageni watakaolala TZ usiku wa kuamkia tarehe 26 Agosti watahesabiwa. Wewe jihesabu mwenyewe. Anyway welcome back home.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Mim nina kazi nyingi huku nilipo siwezi kurudi nyumbani eti kwa sababu ya kuhesabiwa kwani mimi nimegeuka mbuzi au kondoo waliopotea mpaka nirudi kwa sababu

    ya kuhsebiwa? mara ya mwisho nilikuwa huko nikahesabiwa ilikuwa ni mwaka 1980 wakati wa Uongozi wa baba wa Taifa

    Mwalimu nyerere sasa inatosha mukinihesabu kuwa ni mwenzenu sawa la kama sio mwenzenu pia sawa kuhesabiwa hakunizidishii kitu kwangu wala kunipunguzia kitu kwangu nakutakieni Sensa njema....mkuu Kanyapini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu MziziMkavu, matokeo ya sensa yakitoka tu, nita ongeza 1 ili na wewe uweumehesabiwa.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG] mkuu.@Kanyapini hayo ndio maisha ya M Tanzania.?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa nyie ambao mko nje mie naweza kusema kuwa imekula kwenu Mkuu MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo baba anamaanisha: "Ulishawahi kulimbokwa"?
     
  11. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo katuni ni kama inalenga kuwakejeli wapenda pilau na ubwabwa wanaotaka kugomea sensa.Au sijaelewa?
     
  12. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nkilala sehem mbili watanihesabia wapi?!! mfano nimelala hom hadi saa 8 then nkaenda kwa shost yangu mwenye matatzo nkalala hadi asubuh!! watanihesabia wapi!!? Young_Master mzima wewe!!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mie mzima mpendwa wangu sijui wewe? Wajionaje hali yako?
     
  14. F

    Fredmaty Zach. Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya sensa hasa ni nini? manake tangu wameanza kuhesabu awamu nne zilizopita ktk kijiji che2 hakuna mabadiliko. kila kukicha afadhal ya jana 2na ngoja kesho. hii Tz bwana ajira kweli2
     
  15. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi mzima!! nna mipango ya kulala sehem mbili siku ya sensa!
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ili iweje sasa?
     
  17. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ili nijue watanihesabia wapi!!
     
  18. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    fredmaty zach bora ushangae wewe mkuu!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! haya bwana.
     
  20. m

    mliberali JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,524
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Watnzania tuna tatizo la kufikiri na kuwa wabunifu, tunatumia rasilimali nyingi kwa vitu visivyo na tija, eti sensa,

    1.kuna umuhimu gani kufanya sensa alafu na kutoa vitambulisho vya uraia kwa wakati mmoja. utaratibu ukipangwa vizuri wa kutoa vitambulisho vya uraia ndo sensa tayari, au tuna kariri, tumepitia shule za kukari tu

    2.simple mathematics, ukishakuwa na database ya raia wako unacho fanya ni kujua nani kaingia, nani katoka nani kazaliwa, nani kafa. its just additional and substraction, unaokoa mabilioni ya pesa, unahakikisha unaregister vizazi na vifo kuanzia serikali za mitaa- kata- tarafa- wilayani -mkoa hadi taifa, kila siku- wiki- mwezi- mwaka mpaka miaka kumi ya sensa itapofika

    3.vitambulisho vya uraia, na sensa ni misuse of resource na upeo mdogo wa kufiri na kubuni mambo mapya yanayoendana na matakwa ya nyakati , sayansi na teknologia
     
Loading...