Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina ya ndoa ni zaidi ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kapistrano, Oct 27, 2012.

  1. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari wana jukwa la mahusiano nilichojifunza mimi napenda niwape na wenzangu kwani
    Semina zinazotolewa kabla ya ndoa ni zaidi ya ndoa kwani wana ndoa wakizingatia seminar
    Kabla ya ndoa na maana ya ndoa ni maagano kati ya watu wawili na swala la kupata watoto ni
    Majariwa ktk maisha ya ndoa na kitu kingine cha kudumisha ndoa lazima wanandoa lazima wawe na
    Hofu ya MUNGU nawasilisha.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    lini unafunga ndoa mkuu?? semina imeisha?
     
  3. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    yap, uliwai kusoma kitabu cha padre dr. Deogratias Mbiku wa chuo kikuu? kinahusu uchumba na ndoa. ni kizuri sana
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yale maneno tu bana!we come this way muishi pamoja then ndo ikupe tafsiri sahihi ya ndoa ni nini na ni zaidi ya nini!'kila la kheri mkuu!
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sijakisoma ila nitakitafuta mkuu ili nikisome zaidi.
     
  6. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa ila seminar ya ndoa ni km daraja.
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama tunaweza kuyafuta yote kwenye hizi senina za ndoa kwa makini
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama una sofy yake tafadhali ni-PM
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huwezi ukafundishwa siku/wiki naukayashika maishani mwako. Kwa kifupi mimi naona husaidia kwa 20% inayobaki huanza pale unapoaza kujitegemea kiakili na unapopata ufahamu wa kujua nini ufanye na nini usifanye na malezi ya familia yako
     
  10. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    sina ndugu, nilikuwa na hard copy. nimemuazima mtu hajanirudishia.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Rafiki wafunga lini hiyo ndoa!

     
  13. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeshafunga!
     
  14. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nashukuru nimeshafunga ndoa!
     
  15. charger

    charger JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umeshamaliza maliza ''semina'' ya ndoa bado ''sinema'' ya ndoa sasa andaa popcorn za kutosha!!
     
Loading...