Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekretarieti ya ajira kulikoni?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Determinant, Jun 7, 2012.

  1. D

    Determinant Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tar 14-18 Mei kulikuwa na interview katika fani mbalimbali. Mojawapo zilikuwa za mamlaka ya EPZA watu wameishaitwa waliofuzu usaili huo, lakini cha kushangaza baadhi ya post katika mamlaka hiyo hawajaonyesha watu na hakuna taarifa yoyote. Post hizo ni:

    1. Human Resources Manager na
    2. Investment Promotion Officer II

    Hizo nafasi wamewapa watu juu kwa juu? au hakuna mtu aliefuzu hizo nafasi? ni bora wakawa wawazi vinginevyo hawataaminika. Watu wanatoka mikoani kuja kufanya interview wanapoteza nauli na muda halafu mambo yanakuwa hivyo loo! Wajitazame.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Na bado watu watasaga meno sana kushikwa mkono muhimu mzee hawa jamaa wapo na wenyewe kimslahi
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Niliomba nafasi ya Udereva hata sijajibiwa!
     
  4. p

    paparaz Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali mkuu umesema. Kwakweli wanavyofanya si vizuri kabisa. unakuta mtu umejiandaa vizuri kwa interview halafu kwenye selection haupo. Inaumiza sana. Sijui kama watanzania tutafika kwa hali hii.
     
Loading...