Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seif Khatibu alipataje Uwaziri ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Dec 4, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa kwenye mdahalo leo na kumuona huyu mzee ana mwaga misemo ya pwani tu anaruka point na kukazania mawazo yake ya kichama , nimebaki najiuliza huyu naye aliwezaje kuwa waziri kwa muda mrefu hivi ?
     
  2. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ndiye aliyekuwa anaonekana kufaa zaidi kuliko wazanzibari wengine!
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Are you new in this country?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Huyo si ndio ametunukiwa shahada ya Uzamivu kwenye Kiswahili au? Alianzia UVCCM amekulia chamani
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hakika yule mtu nimeshindwa mwelewa kabisa .Hivi nyie na hasa mlio kuwepo chumbani pale au kwenye TV mlimwelewa
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mtu uliyetumika kwa miaka kadhaa na serikali ya CCM halafu upewe kazi ya kujadili issue ya muungano ni mgogoro!Lazima utakosa cha kusema.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena huyu jamaa sijui anamatatizo gani...halafu nadhani amepata Phd juzi pale UDOM katika kiswahili..alianza kusoma tangu 2007.......na amemaliza mwaka huu.Kwa kweli anaboa sana na amewadhalilisha wazee kwa kiasi kikubwa.....na aliongea pumba moja mpaka watu wakam-mind ati vijana wa Tanganyika wanaidai Tanganyika wakati wamezaliwa ikiwa haipo..kimisingi kamanda John Mnyika aliwafunika sana...hata yule mwanasheria amezidiwa uwezo wa kuongea na kujipanga na Kamanda Mnyika...
     
Loading...