Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu kuu 3 za maisha ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bra-joe, Apr 23, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Nimefanya kauchunguzi kidogo kwa ndugu na rafiki zangu waliooa/olewa. Nimegundua maisha ya ndoa yamegawanyika ktk sehemu kuu 3. Ambazo ni KIZUNGU, KICHINACHINA na KIENYEJI. 1.Kizungu huwa mara tu baada ya ndoa mpaka miezi kadhaa. Mambo yao sasa: mabusu kibao na kuambiana jinsi wanavyopendana, mume akirudi ataulizwa mambo yote ya kazini kwa upole, full out na unyumba kwa sana. 2. Kichinachina: hapa no out, unyumba kwa mbaali, mume akitoka kazini baada ya salamu anaambiwa chakula kipo mezani then no story, ugomvi huzuka mara kwa mara lkn hakuna mtu mwingine atakayejua zaidi yao, hupeana majibu ya mkato na mume huanza kuchelewa kurudi nyumbani. 3. Kienyeji: hapa ni kivumbi cha kufa mtu, ugomvi mpaka majirani wanajua, full kutupiana lawama,"ningejua nisinge kuoa" "ningeolewa na mume bora kuliko wewe", ufikia kipindi kila 1 anaomba mwenzake afe au waachane. Wana ndoa mpooo?
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hadithi yako inatufundisha nini? tusioe au kuolewa.?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ndoa yako iko katika hatua ipi? Au yako tayari ni ya kienyeji na mwenzi wako anakuombea u-RIP ili apumzike?
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo itakuwa ni experience ya ndoa yako mkuu. Yaani hadi umuombee mwenzako afe, hiyo ni very extreme aisee. Kama ni hivyo si bora muachane kwa amani tu. Maana mkishafikia huko security inakuwa ni ndogo sana.
     
  5. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haswaa!!!!!!!!!!!! Why keep a cow while you can get milk from others?
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    bado sijaoa, hako ni kauchunguzi tu nilikokafanya kwa wanandoa ninaowafahamu.
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Tuuuuu poooooooo!!!!!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukiambiwa ngono hupelekea kufa kwa magonjwa, hapo ni juu yako kwenye suala zima la mbayuwayu
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . .
     
  10. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    hapa wengi watanuna. Umepiga kwenye mbavu.
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    katika sehemu gani? Kizungu au kienyeji?
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    characteristics za hiyo ya kichina china umeconfirm vipi?
     
  13. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ipo hapo ss sie tulioko mbioni kuoa si mnatukatisha tamaa?
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ndoa oyeeee.........?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ukweli mtupu
    safi mkuu
    wenye ndoa..........................
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uongo?
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ina ukweli ..., kuna uwezakano wa ku-upgrade hii ya kichinachina kwenda kwenye ya kizungu? Labda kwa kuondoa ubize usio na sababu na kujenga ukaribu baina ya wanandoa?
     
  18. m

    mikest Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Maisha ya ndoa ni wewe mwenyewe unaamu yawe vip! Ishi kama ulivyo, siyo. Mwanzoni mkiwa out unakunywa soda ili umfurahishe mwenzako wakati moyoni unatamani bia. Mimi nina miaka mitano ya ndoa furaha na upendo inazidi kuongezeka.
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133


    Aisee!!
     
  20. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punguza uongo kidogo hakuna ndoa ya namna hiyo kama ni yako sawa kama mmechokana kila mtu anaweza kuendelea na maisha yake na sio kuombeana vifo
     
Loading...