Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secret admirer; hii ipo jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jul 2, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna Binti hapa kaniacha hoi mie labda na nyie atawashangaza .

    Huu ni mwaka wa pili sasa yuko kwenye hiyo secret admirer na kaka mmoja.

    Kila siku binti anategeshea amuone huyu kaka ndo apande gari aliyopo,Lunch time anategea mida ya huyo kaka kwenda lunch ndiona yeye anaenda amekuwa kama mtumwa wa penzi na kusema hawezi.

    Cha kushangaza jana tumeenda kwenye Party moja,,,, Binti akiwa anaenda Toilet kamkuta huyo secret admirer wake amekumbatiana na mdada mmoja wa haja wanakiss

    Kaja kuniaga huku anabubujikwa chozi eti anaenda home hawezi kuendelea na partyl,leo hajafika kazini namuuliza kulikoni kanipa mkasa kamili...

    Kumwambia amesema hawezi tena sasa anauguza majeraha ya mapenzi

    Hii imekaaje wadau?

    :A S 39::A S 39:
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duuuu..........duniani kuna mambo kweli. Namuonea huruma sana huyo mdada. Mwambie tu kuwa it wasnt meant to be.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo ni mental case aisee, ni obsessive disorder

    duh
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    heheheh kanishangaza sana............maana nilijua wanaume ndio wenye mtindo wa hivi!

    FL wewe hujawahi kupata kaji-stalker au ndio hiyo admirer kwani?

    waweza kuona mwanzo mchezo lakini mwisho ukachukukia!

    huyo bishosti mwambie amwambia jamaa ...........ama akataliwe ama akubaliwe sio kuishi katika fantasy kama hivyo
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu dada kajitesa jamani, analia nini sasa?

    alikosea sana bora angetafutaga njia ya kumwonesha jamaa kuwa anam-feel kabla ya haya, huwezi jua labda angem-win.

    pengine hajachelewa basi amwambie huyo secret admirer wake ukweli......
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha kama ulivyoshangaa ndivyo nilivyoshangaa De Novo:sick:
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    ooh masikini...mimi hajanishangaza....nimejaribu kumuelewa.....hii huwa ipo sana
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mental case hiyo!!mpeleke muhimbili fasta!!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hata wanaume wanayo sana hii ya secret admirer.

    Kwa mfano wakati wa lunch time unaweza kwenda kula mahali ili umuone tu kimwana ambaye anakuvutia sana maana unajua anapenda kula mahali hapo baada ya kumuona mara mbili tatu (hata kama hupapendi sana mahali hapo) au kwa kufuatilia nyendo zake lakini baada ya muda inabidi uchangamke na kutupa ndoano yako, lakini kabla hujafanya hivyo ukigundua binti ana njemba basi reaction yako si ya kama ya huyo binti.

    Ana matatizo fulani huyo katika kichwa chake. Mwambie hajachelewa lakini anaweza kabisa kumpindua huyo dada mwingine lol! na yeye awe mshika usukani.
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii kitu huwa ipo sana, tatizo ni kwamba kimaumbile binti huwa ni ngumu kuweza kujieleza kwa mwanaume vile anavyo umia juu ya kwamba amempenda, labda awe jasiri wa hali ya juu, lakini pia anaona hawezi kueleweka mbele ya huyo jamaa kwa kuhisi ataonekana malaya, lakini ni kitu cha kawaida kuwepo kwenye jamii, hata wanaume wapo wenye kuumia kimya kimya, hata kufikia kujenga wivu pale wanapowaona wale wanaumia juu yao wako na wenzi wao.

    Hapo maadamu kaona kwa macho yake juu ya hilo, nadhani hapaswi kujiumiza ama kumwambia huyo jamaa juu ya hali yake kwake maana ataonekana anamharibia yule binti alomkuta naye, kwa sababu kuna mijanaume mingine huwa haikatai bwana atawakusanya wote na kuwapangia zamu tu.

    Dunia yenyewe iko wapi ya kuzungukiana?
     
  11. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    This is pathological na inabidi huyo dada atafute msaada fast. Tabia kama hizo zinaweza kukupelekea kuwa stalker au hata serial killer.... This is quite disturbing.
     
  12. 2my

    2my JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli haya mambo yapo sana tu!tatizo linakuja pale utakapoamua kumtolea uvivu huyo secret admirer atakuchukuliaje?kwa huyo dada itabid ajitahid kumfuta akilini huyo secret admirer wake coz kashashuhudia ana m2!!!!!la sivyo akubali kuzungukiwa...........
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    FirstLady1 unaweza kumsaidia mwenzako kwa kufikisha ujumbe kwa huyo bwana anayekuwa admired.

    By chance unaweza kukuta wote wawili ni secret admirers wa each other na wanaogopana tu, ukitekenya tu mambo msweno.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    senki very much theodora... historia ya serial killers wengi ni obsessive compulsive disorders!!! secret admiration ina kikomo na huyu dada amevuka hicho kikomo

    DN
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    sidhani kama amevuka kikomo...hapo ndio hisia zake zilipofikia mwisho....japo hata mimi namlaumu muda wote huo miaka miwili mbona mingi sana, alitakiwa ndani ya miezi sita awe anammiliki mkaka
     
  16. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndiyo ndiyo Preta, bhaelezee in wat tym? So u mean ungekuwa ww ndani ya miez 6 ushaweka chombo kwny milki yako, huh!!
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    you are pretta adamant when it comes to these things aren't you??! kinda sweet and scary altogether though!! lol
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wengine tuna uso za chuma...kumilikiwa inataka muda ati sio hiyo miezi sita ya kukadiria
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mm!!! isije ikawa ni ww afu umeitwisti.
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    NAANZA KUONA OPPERTUNITIES ZA KIJASIRIAMALI HAPA KWENYE JUKWAA LA MAPENZI..FL- mwambie huyo binti asipate taaabu..mie najitolea kum-imbishia mpaka mshkaji aingie laini..sema issue ni pale mshkaji atapo hit n run...naona huyo rafikiyo ATAJIUA MAANA ATAKUWA AMEMWAGWA na mnavyojua kulia eti mmechezewa basi ni balaa tupu...mwambie anipatie particularz za muhusika nianze kumlia mingo za kufa mtu...ndani ya 2weeks lazma wapate dinner pamoja... ila atalipia gharama zangu za hiyo consultancy nitayomfanyia.
     
Loading...