Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secondary Dar yenye shida na mwl. wa maths initafute niwasaidie kwa gharama nafuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magezi, Mar 1, 2011.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimesikia kuwa kuna wanafunzi wamefikia uamuzi wa kuchangishana na kukodi waalimu kwa ajiri ya kujiokoa na kufeli. Mimi niko tayari kusaidia kufundisha masomo kama Maths, physics n.k. kwa O'level kwa kuanzia na baadaye naweza kufundisha A'level kama ntapata muda wa kutosha.

    Naomba kama kwa Dar es salaam kuna shule ina tatizo ktk masomo hayo na wanaweza japo kulipa kidogo basi tuwasiliane. Wanitumie private message hapa JF.
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    infact nipo tayari kutoa msaada wa kufundisha any science subject from form 2 to form 6 but should be in DSM kwa evening sessions baada ya masaa ya kazi and jumamosi.

    lazima wachangie hela ya fuel kwa gari yangu please. if interested PM kwangu
     
Loading...