Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sebodo kujenga car park.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, May 28, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sebodo awepewa kibali cha kujenga car park kubwa na ya kisasa
    Mtaa wa india,Dsm.
    Mapato yote ya miaka kumi ya mwanzo ya tapelekwa kujengea visima vijijini.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari ya muda mrefu na ni mapato ya miaka 20 siyo kumi.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hii iko humu janvini kitambo
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    cold soup
     
Loading...