Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Season 2 ya wizara ya nishati na madini....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maengo, Sep 1, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF nimepata tetesi kutoka kwa mtu aliye karibu na wizara ya nishati na madini kuwa ile 'tamthilia' ya akina 'JAH HERO' itaendelea kama ifuatavyo;
    Vasco da Gamma ana mpango kuwabadilsha Ngeleja na Malima(haieleweki kama anawapiga chin au anawapeleka wizara nyingine), halafu Jah Hero naye atastaafu! Na hayo yote yatafanyika kabla ya Novemba 2011, ili bunge likikaa Novemba lisiwe na cha kuongea kuhusu ripoti itakayokuwa imeletwa na ile tume iliyoundwa kuchunguza kashfa ya Jah Hero!

    Hebu tufuatilie pamoja tuone hii season 2 itakuwaje baada ya hii kwanza ambayo Luhanjo alishirikishwa vizuri na akafiti sehemu ile!
     
  2. A

    AMBUJE Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! ama kweli nchi hii sasa imeoza, kwa jitihada zao wabunge waligundua tatizo, wakuu wakapindisha ukweli baada ya wabunge kuja juu wanataka kuliDISSOLVE kwa mtindo wa kuchange kota. Nawaomba wabunge walisimamie kidete suala hili ili huyo JAH HERO ashitakiwe mana kama kidhibiti kipo mbona wanateteana kiasi hicho?. aaaaaaaaaaaaaaah!
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jah Hero, alikua astaafu mwaka kesho
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Watabebana mwisho watapakana kinyesi wote watanuka, puuuuuuuuuuuuuu.
     
Loading...