Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Screen touch ya phone aifanyi kazi ghafla,tatizo nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Money Stunna, Dec 20, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naomben msaada niko na phone,screen touch aifanyi kazi tena,tatizo ni lipi?
     
  2. Mnandi

    Mnandi Senior Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funga macho uOmbe labda itafanya kazi, ndo msaada tunaoweza kukupa hapa kama hujaweka wazi ni simu gani, original au mchina,,,, :eyebrows: :eyebrows:
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni Mchina.
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Asanteni,simu yangu ni T-mobile screen touch original,nilinunua mwaka jana december united states,jana nimeshangaa ghafla aifany kazi screen touch yake,msaada plz
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    M pm dr phone anaweza kukuhelp fasta..
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unatumia simu ya aina gani? Kama haujadondosha hiyo simu, kuikalia, kuimwagia maji au kuchange settings brobably tatizo linaweza likawa ni virus na njia pekee ya kutatua hilo tatizo kama linasababishwa na virus ni kuflash simu yako and nothing else
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    asante nikipata muda nitapeleka kwa fundi
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo itakuwa imekufa touch yake unabadilisha ingine cku zinakwenda mbele taja model alisi ya cm mkuu tujue kama zitapatikana
     
  9. r

    rmb JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ebwana na miye nina shida na simu yangu, ni BB 9500 touch screen. Tatizo lake ni kwamba screen haionyeshi, ukiiwasha unaisikia sauti ikiwaka na hata mtu akipiga unaweza kuipokea ila huoni chochote. Ushakumbana na tatizo kama hili na inaweza kutengenezeka mkuu?
     
Loading...