Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti na harufu wapi na wapi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Omukuru, Sep 17, 2012.

  1. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo nimepewa lift na mheshimiwa fulani kwenye gari. Jamaa leo alikuwa na tumbo chafu, alikuwa anajamba sana; na kila ushuzi anaongeza kiwango cha harufu mbaya. Kila alipokuwa anajamba anaongeza sauti ya redio. Baada ya kushindwa kuvumilia nikashusha kioo. Akageuka na kuniomba radhi akisema "aisee samahani, nilipandisha sauti ya redio nikidhani hutasikia harufu, kumbe harufu inapenya tu." Nimebaki kumshangaa sauti na harufu wapi na wapi.
     
  2. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni beta ununue usafiri wako rether thy less utakua infected na bacteria wa hewa other option panda daladala
     
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    dala dala..!!!
     
Loading...