Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saudi man has spend more than 1 million riyals in Dubai Night Club on last week .....

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 14, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280



    Watu huku hata hela ya kula Wali kwa Mchicha hatuna Umeme hatuna na Maji safi hatuna,Watu huku Uarabuni wanatumia Usiku Mmoja zaidi ya Millioni moja Kazi kweli ipo hii Dunia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya natumia cm sijui ktk hiyo youtube kuna nini. Labda kama unazungumzia DOLA milioni moja inaweza kuwa issue. Kama ni SHILINGI hata sioni cha ajabu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..The Rich man wealth is in the CITY, THE RIGTHEOUS WEALTH IS IN THIS HOLY PLACE! Bob aliimba
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Juu ya umasikini wetu tunapanga kutumia mabilioni kwa sherehe za miaka 50 ya Uhuru, jee sisi hatujuwi kuhusu hao wanaokufa njaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mkuu riyals ni fedha ndefu kuliko dola na pound..ni kama elfu 4 na kitu kwa pesa za ktz..waarabu wapo juu na pesa yao mkuu..
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    riyal moja ndio dola ngapi?
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Dolla 1 sawasawa na Riyal ya Saudia 3 tunaweza kusema riyali Millioni 1 sawasawa na dola laki3 na elfu 60 Mkuu.Hii ni maksio yangu.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unataka tudiscuss nini hapo?
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majinga utayajua tu, ukiangalia Bill Gates ama the late Steve Jacobs wanahela kama upupu lakini hawafanyi upumbavu huu. Sisi waafrika na warabu ndo malimbukeni wa utajiri. Angalia hata masuperstar black American, wanafanya kufuru ya matumizi mpaka wanatia kichefuchefu.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha sana mkuu sina hata la kusema zaidi ya Maneno yako hayo nakupa pongezi
     
  15. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio Steve Jacobs ni Steve Jobs. Na kabla hujaanza kuwatukana Warabu na Waafrika, fanya research ushangae utaifa wa biological father wa huyu Steve Jobs. Tena annabahati he was adopted by the jobs family, otherwise na akili zake zile angekuwa kama the late Anwar Al Awlaki.
    The point here ni utamaduni wa mtu alivyolelewa na kukuwa, na si kwamba basi akiwa Mwarabu au Mwafrika ndio laana.
    Fundisheni watoto wenu maadili mema ili waepuke na hizi kufuru.
     
Loading...