Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasatel Iko Katika Hati Hati Ya Kufungwa...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Finest, Mar 2, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kampuni ya mawasiliano ya Sasatel iko katika hati hati ya kufungwa baada ya kushindwa kufanya vizuri katika soko la mawasiliano hapa Tanzania ikiwemo kushindwa kujitanua kwenda mikoa mingine huu ukiwa ni mwaka wa 3 sasa ila bado wako Dar es Salaam tu.

    Kwa sasa ofisi zao zilizokuwa Uganda tayari zimeishafungwa kwa hapa Tanzania alikuwa anatafutwa mnunuzi bahati nzuri ikawa imejitokeza kampuni ya RAHA.COM ambayo ilitaka kuinunua Sasatel ila kiasi cha pesa walichokuwa nacho ni kidogo kwahiyo ikashindikana kufikiana makubaliano, kama hali itaendelea kuwa kama ilivyo sasa basi miezi michache ijayo wanaweza kusitisha operation hapa Tanzania pia..
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We baba we, loh!

    Mbona usiseme juzi wajamini, mwenzio ndio kwanza nimetoka kujitutumua kununua mo-demu yao juzi kati hapa? Lah, sijui inachakachulika
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Prof Chitamu, mambo yamekuwaje tena?
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pro Chitamu sidhani kama anaweza kusaidia lolote kwa hali ilivyo sasa hivi nafikiri the only option iliyobaki ni kuiuza kama wanavyotaka kufanya, investor pia hawezi kuendelea kutoa hela kama kampuni haileti faida yoyote ile huu mwaka wa 3 sasa kampuni haija-expand kwenda mkoa wowote ule, ikumbukwe management ilikuwa ni ya wa Norway kabla ya kubadilishwa na kuwekwa wa South Africa
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wanaiuza bei gani Arif?....nataka niinunue iwe JAMBOTELL au JAMIITEL.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijajua kiasi gani lakini nafikiri mara nyingi kwenye ununuzi huwa wanaangalia value ya kampuni husika kwa wakati huo iko vipi na pia kwenye soko kama inafanya vizuri au lah..
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu endelea kutumia tu si mpaka pale watakapoamua kufungusha virago..
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Vijana wengi watakuwa jobless aisee , mmmh

    Hiyo kampuni ilikuja kwa fujo na internet yao naona wameangukia pua!
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    SI mambo haya tushayazowea... Si unakumbuka GTV?
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mambo ya MERIDIAN BIAO Bank hayo!
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kampuni zingine bana yaani hawana tofauti na CCJ
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mbona walianza vizuri? Nini kimewasibu?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu ushindani ni mkubwa pia hawajaweza ku-expand kwenda mikoa mengine hivyo kuwafanya wawe stagnant
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wanauza kiasi gani?
    hebu fuatilia basi hata estimations tu...
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu bado nafuatilia nachojua pia kuna wachina pia walikuwa interested kwenye kuinunua lakini naona na wenyewe wameingia mitini..
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh STAFF WENGI... na siye tuliyochukuwa VI~modemu vyao...
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa staff wamebakia wachache, wengi wao waliishaacha kazi na kwenda kwingine baada ya kuona upepo si mzuri
     
  18. c

    cyruss Senior Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwiii ki modem cha sasatel nimeklipia pesa kibao, Uwiii wataifunga lini, washushe gharama, pili watoe laini bureee ili watu wengi wasubscribe tatu walete michezo ya pesa ka ku motivate watu katika kampuni yao.
     
  19. i

    iMind JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Sisi wachambuzi wa masuala ya biashara ya tekinolojia tulijua ni kampuni ambayo imeanzishwa ili ife na siyo kugrow.

    Kwanza Sasatel kama new interant kwenye soko hawakua na competative advantage yoyote dhidi ya mahasimu wao. Pia techology waliyokuwa nayo ya cdma siyo flexible enough as compared to GSM.

    Walikuja na pipe business bila ku focus on value adding services.

    Chitamu is a tech guy, na hakuweza kusaidia kampuni kukua kibiashara. You need to be a biz guy to be able to focus and manupulate the market.

    Hata hivyo wamejitahidi. Miaka 3 without making profit siyo mchezo. Hawakusoma alama za nyakati kama wenzao wa Benson online.
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani kuna mtu kawazuia kujitanua?
     
Loading...