Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa tusubirie majambazi watakaopangwa kwenye first eleven

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Keynes, Nov 6, 2010.

  1. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa tayari washajitawaza jamani mi nasubiria nione wezi watakao pangwa kwenye hilo baraza la mawaziri.
    Sio ajabu huyu mtu asivyo na aibu akawarudisha wale watuhumiwa wa ufisadi kwenye baraza la mawaziri.
    EE MUNGU PITISHA MBALI MAANA hii ni dharau kubwa kwa watanzania inaweza kunifanya nitupe pasport ya tanzania na cheti cha kuzaliwa msalani
     
Loading...