Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa siyo siri serikali ya Kikwete imefulia na inakaribia ku-collapse!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, May 21, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Kwa wale wadau waliopo serikali ebu tupeni ukweli kuhusu hili. Sisi tuliopo kwenye sekta binafsi tunaona dalili zote kuwa serikali imefulia. Jamaa yangu mmoja amenihabarisha kuwa imefikia hatua hata chai ofisi za serikali imeanza kuadimika. Mwezi uliopita tuliambiwa serikali ilibidi ikope bank ili ilipe mishahara watumishi wake. Wenye news kuhusu kufulia kwa serikali watujuze hapa! Kama hali ndiyo hiyo, enzi za Mzee wa Ruksa zinaanza kurejea!
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndo mana wanajitaid kuTUfisadi katika VAT
     
  3. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    GREAT THINKER!!!! Kutokua na chai maofisini ni dalili za serikali kufulia??? Kazi ipo
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Umezoea kuishi kwa dili zimebana wapiga kelele!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ngoja watujuze kwanza...lakini hii info ya kufulia ipo hapa jamvini tangu february!!sema serikali inakanusha tu, na hela zao mpya zimefulia,hazipo tena kwenye circle
     
  6. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Hapa siyo suala la deal. Ni jambo lililo bayana kabisa kuwa serikali imefulia. Hali ni mbaya sana kifedha.
     
  7. m

    msafi Senior Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    suala la serikali kutokuwa na fedha liko wazi, hata ofisini kwetu chai kwa sasa hakuna, na hata mambo mengine yamefutwa, vinafanyika vitu vya lazima tu.
     
  8. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    plz think twice!! lack of tea in the govt office does not imply that the govt is having shortage of funds, otherwise stated......
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mishara ya mei wamepeleka bank last week, this week watu watalipwa? Matumizi ya sio lazima wamebana kweli what's the fuss?
     
  10. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama imefulia basi wakatae bajezi za halmashauri zanye 70% matumizi ya kijinga yasiyo na maendeleo
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wauze mashangingi wapande daladala tuwapige makonzi.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Upunguzwe mshahara wa kikwete na matripu ya nje ndipo tutasalimika, wabunge wapunguziwe mishahara na mapochopocho...........
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    kuna Almashauri juzi tu imepitisha bajeti ya sherehe za kuukaribisha mwaka 2011 wakati mwaka wenyewe umeshazeeka, kwahiyo sishangai serikali kufuria ina matumizi ya hovyo hovyo.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwani nyumbani watoto wanapokuwa wanapiga Deshi asubuhi na mchana ni dalili za nini?au ni dalili za mambo safi kila siku sikukuu tu
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    then what does that implies ???
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    je umeme unapokatika na wakashindwa kuwasha genereta kisa mafuta tusemeje?wanaposhindwa kutengeneza a/c tusemeje?serikali inapokopa kwa wafanya kazi inakuwa ina hela?asilimia kubwa ya wafanya kazi wanaidai serikali.likizo,uhamisho,kesi na malimbikizo kibao...
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu uwezo wa hawa wanazi wa cdm ni mdogo sana kwa hiyo usishangae
     
  18. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hali si nzuri jamani
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni kweli serikali haina pesa. hiyo aliyosema kukosa chai ofisini ni mfano tu. ila ukweli hata vitu vya msingi kama karatasi za kuandikia, na vitu vingine vya ofisi havitolewi sababu ya hela
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Juzi kuna Boss mmoja wa ofisi ya Mkuu wa wilaya ya Kinondoni ameniambia ata Mafuta ya Mashangingi wamepunguziwa liters wanazopewa kwa wiki wanapata Nusu ya wanayotakiwa kupewa kadiri ya Utaratibu.
     
Loading...