Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni zamu ya tanga 06.03.2012-11.03.2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Mar 6, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Habari wanajamvi. Zile semina za kila mwaka za Mtumishi wa Mungu Mwl. Christopher Mwakasege zimeanza leo jijini Tanga kwenye viwanja vya Tangamano kila siku kuanzia Saa 8 kamili mchana hadi saa 12 jioni hadi siku ya kilele jumapili ya tar 11.03.2012. Watu wa dini zote na imani zote ambao tuna nafasi ya kuhudhuria karibuni . Mungu atubariki Sote.!
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vizuri nguvu/imani za ushirikina zipunguzwe kidogo.
     
  3. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Furahieni...maana yule mtu akija mahali hutamani aondoke ki ukweli,mwitikio wa watu ukoje huko?
     
Loading...