Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa nataka "kimwana",am very serious on this!!

Discussion in 'Love Connect' started by Lsk, Feb 7, 2012.

  1. L

    Lsk Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninahitaji binti serious,ambaye nataka kujenga naye urafiki na hatimaye kuwa mkewangu. Km kuna binti serious kwa hili na km atakadhi sifa zifuatazo,naomba ani-PM. SIFA: Awe tayari kupima UKIMWI. Awe na umri kati ya miaka 18-28. Awe muumini wa dini wa Kikristu.. Awe ni elimu ya Kidato cha Nne na kuendelea. Awe ni kutoka kabila lolote kati ya Makabila ya Tanzania tu. MIMI NI MKRISTO MCHA MUNGU,MWENYE UMRI WA MIAKA 33 NA KIELIMU NI "GRADUATE" NINA KADIGRII.
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    jaribu labda utampata.
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Umeisha mpata mkuu, just bofya hapa http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/221268-jf-ilinikutanisha-na-tapeli-wa-mapenzi.html
    Yupo kwenye mawindo kama wewe na ameisha umizwa, so mliwaze kisha..............................
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Baba mimi nina sifa hizo but nataka kujua bank account yako please.
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
  6. Loreen

    Loreen Senior Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sugua Goti kijana ule Gharama usitake vya uraisi vina gharama yake for future1
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kadigrii c tatzo je u mtafutaj?
     
Loading...