Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa naamini kabisa CUF ni CCM 'B'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Feb 8, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kutokana na jitihada za kupunguza nguvu za Chadema Bungeni ili kuikweza CUF kuwa na sauti kubwa katika upinzani -- sauti ambayo inaanza kupotea kama ilivyojionyesha katika uchaguzi ulopita, sasa naamini kabisa kwamba CUF ni CCM B -- na ni maswahiba wakubwa wa chama tawala -- CCM.

    Na pia inaonysha jinsi CCM inavyoiogopa Chadema hasa katika kutoyumba kwao katika kusimamia masilahi ya wananchi.

    Naona kwa hili hakuna ubishi. Asanta Spika makinda kwa kutudhihishia hilo -- lakini angalia usiwe unawafanyia wananchi maandalizi ya yaliyotokea Tuniusia au Misri, kwani nchi hii kama tulivyoiona hivi karibuni, Tanzania siyo tofauti (unique) na hivyo hayo yanaweza kabisa kutokea. Tatizo ni time muafaka na wewe Makinda utahesabiwa katika historia kuwa ni mmojawapo aliyechangia vurugu.

    Ukae ukijua hilo kutokana na maamuzi yoyote utakayokuwa unafanya katika Bunge hili katika kulinda masilahi ya mafisadi wachache, na siyo ya wananchi wengi walio masikini.

    Nakuomba usikubali kuambukizwa ule ugonjwa wa kuona mwisho wa pua tu, jaribu kuona mbali sana.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia -- ona nimekugongea. Hakuna tena uthibitisho zaidi ya hatua hiyo ya Spika kwamba CUF ni CCM B. mimi nadhani ingekuwa ni kinyume chake, kwamba Chadema -- katika suala lolote lile kuhusu shughuli za Bunge -- ndiyo wangeomba kanuni zibadilishwe ili kukipa nafuu chama hicho, Makinda angelitupilia mbali ombi hilo.

    Kweli Chadema ni tishiuo kwa CCM!!!! na uzuri ni kwamba CCM wenyewe wanaionyesha hofu hiyo!!!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    umechelewa kugundua tu mkuu,hilo tatizo mbona lipo siku nyingi sana !!
     
  4. i

    issenye JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    View attachment 22409 CHADEMA.gif

    Peoples Power, wanasema sauti ya wengi ni sauti ya Mungu na Nguvu ya waengi pia ni nguvu ya Mungu. Tunaamini nguvu ya CHADEMA ni nguvu ya Mungu. Makamanda msife moyo
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,279
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    JK na genge lako mtake msitake tutachukua nchi na mjiandae kunyea debe
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi naona kama kuwaita CUF CCM B sio sahihi kwangu, CUF ni CCM uchwara...
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani tumeona. Twende kwa wananchi tuwaeleze watuelewe ili tusipate shida 2015. Tukizungumza humu JF tu hakuna cha zaidi ni kuzungusha habari inayojulikana toka zamani. CUF na CCM walionekana wakati wa uchaguzi wa Spika na bunge la SADC. Hakuna maswali tena!!! Tushirikiane kuhakikisha kuwa kila mtu anapata watu laki moja walioelezwa na kuelewa bila shaka njama za CCM na CUF za kuipunguzia nguvu CHADEMA.
     
  8. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    NO!! Anti-CUF ni SHOGA la CCM
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii wengine tuliisha iona tokea zamani! Kilichobakia ni CUF kubadili bendera yao kuweka jembe na nyundo! CUF ni historia
     
  10. baina

    baina JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kuna haja ya kuishi kwenye nchi kama hii? si bora tufe. mimi naomba nchi iuzwe tugawane hiyo ela.
     
  11. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wa yote unakaribia
     
  12. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Tundu Lisu amewaambia kabisa CUF na CCM kwamba sheria zinaruhusu polygamy and not bigamy yaani ndoa ya wake wengi nasiyo ya wamewawili kwani wameshafunga ndoa na ccm Zanzibar sasa bara hawatakiwi
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na kweli na JK ni chaguo la Mungu , kwani hakuna mamlaka zisizotoka kwa Mungu
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wishingful thinking, keep on dreaming
     
  15. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Think from the bo****
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hivi seif bado mpinzani wa ccm au ndiyo yale mambo yetu ya atafutae hachoki akichoka ujue keshapata?
     
  17. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu mimi nimehudhuria kikao cha leo cha Bunge. Nilichokiona na kushuhudia ni maafa kwa democrasia ya nchi hii. CUF, NCCR, UDP, CCM na TLP wanapoungana dhidi ya Chadema ujue Chadema is becoming a threat to their personal gains and their political survial . Chadema are truly fighting for the welfare of the public but the rest of the parties are there to safeguard their personal interest. However, I am prety sure Chadema will emerge victors.

    When you start losing the fear of death life begins
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Another wishifull thinking!

    Eti chadema pekee ndio wapinzani...wa kweli

    Endeleeni kujifaraji maana ndio mwisho wa uwezo wenu wa kufikiri..

    CUF, NCCR, TLP ni wanasiasa hawawezi kunyamazishwa na chadema lazima watafute uhalali wa kuheshimiwa..
     
  19. A

    Awo JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hivi huwa wanasemaje tena? Adui wa adui yako ni rafiki yako? Au rafiki wa adui yako in adui yako? Hii misemo huwa haina maana inakuja kwa wanasiasa wa Tanzania? Au haina maana kiujumla.
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wishful thinking like Tunisia, tha dream comes true.
     
Loading...