Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samunge Bado Ni Tishio!

Discussion in 'Jamii Photos' started by PakaJimmy, May 5, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    IMAG0710.JPG
    Nilipita kIWANJA CHA NDEGE aRUSHA JANA nikakuta kuna ndege (helikopta) nyingi zimepaki kama daladala zikisubiri abiria wa Samunge!

    Kilichonisikitisha ni kwamba helikopta zote hizo ni za kigeni kutoka Rwanda, Burundi na Kenya, kasoro moja tu ambayo ni ya Mtanzania Ndesamburo!

    Bei ya abiria mmoja kwa helikopta ni $1300 kwenda na kurudi Samunge.

    Ukiacha chaji ndogondogo wanazolipa hawa wamiliki wageni zinazokaribia $500 kwa safari moja kwa ndege moja, wao wanaondoka na wastani wa $ 5000 kwa kila safari, na kuzipeleka kwao Kenya Rwanda na Burundi.
    Tanzania nchi yangu utalala hata lini?
     

    Attached Files:

  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mkuu cha ajabu/tishio ni wingi wa helkopta ama nini mjumbe?
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ???????????????:bange:
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du, kasepa!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    ??????????????????????????
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha paka jimmy bwana sasa ndio nini hivi halafu umekimbia lool kumbe hufai ee?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hujaelewa hoja yangu ilimolala?
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu nilivyoelewa mimi hoja ni nchi kugeuzwa shamba la bibi, kila Dick and Tom anakuja anachuma na kuondoka wakati sisi hatupati chochote
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu PJ, kama hatuna uwezo wa kuzimiliki ina maana tukatae hata kushirikiana na wageni wanapoleta za kwao ili tuzitumie?

    Nijakupata vyema bandugu :thinking:
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Anachosema PJ ni je wanalipa kodi stahiki ?
     
  11. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Siyo hilo tuu kwamba usingizi wa watanzania ni jambo linalomshtua zaidi.Wazawa hawawezi hata kumiliki chopper,wengi ni wageni?Pia kwamba uchumi wa nchi hii unawategemea sana wageni hata kuchuma matunda yao ya ugunduzi wao? Na je wako wapi watoza ushuru mafisadi uchwara wenye kuangamiza nchi kwa jinsi hizo???Huo ndio mshangao wa Paka Jimmy.
     
  12. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani Tanzania au bora Tanganyika unafikiri tuna chochote? kama kuna kampuni hapa kwa asilimia za kweli ya mzalendo basi asilimia 5 hazifiki, hebu ondoa nchi jirani ikiwemo wa nchi jirani inayotutawala yaani zanzibar, kama kina bakhresa na wapemba wenzake, halafu ondoa na waasia, kitabaki kitu tanganyika?
     
  13. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    serikali tu imeshindwa kuwa na Kampuni ya Daladala za Anga, itakuwa raia? nduge hapa Ukiondoa Zan Air ya Zenji, precision ya Kenya Airways, na Coastal Aviation ya Mtaliano wa Slipway Nicola, tutabaki ile ndege moja ya jeshi...
    Tanganyika ni shamba na bibi, acha jirani waneemeke.... niseme nini?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Sijajua ni ushirikiano gani unaoongelea hapa, maana sijaona dalili yoyote ya kushirikiana!!
    Hawa jamaa wanalipa ada kidogo tu za Air Navigation, lakini kama serikali haiingizi kitu!
    Kampuni ya kigeni inapofanya biashara ya namna hiyo nchini nilitegemea kitu kama Mrahaba fulani, au concession fees, mbali ya ada hizo, ikiwa ni namna ya kuenzi eneo ilikopatikana biashara!
    Kilichopo hapa ni kuhamisha hela!...
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ukiuliza utaambiwa hawana taarifa na hizo choppa!
     
  16. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    as per the government, thats free trade market
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Mi nimeziona hata leo lakini ckujua ni kw ajili ya kuruka kwa Babu. Ama kweli mataifa mengine wametuona lala kabisa.
     
  18. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Well nadhani muda si mrefu tutataka ripoti ya ni kiasi gani walichokusanya kwenye issue ya Loliondo na kimefanyia nini kiasi hicho,vipi mkazi wa samunge kafaidika na mengine mengi....PJ nimekusoma mkuu!
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa wanachuma kwa mgongo wa Babu! Nchi yetu bado imelala tukiamka, wameshamaliza kama wanavyofanya kwenye madini! Wizara husika mko wapi?
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    labda ana kajeulos na hela zetu
     
Loading...