Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkare_wenu, Apr 3, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.SAM MISAGO vs B-TWELVE

    2.ADAM MCHOMVU vs ABDALA(dulla wa planet bongo)

    *hawa jamaa wanaendana sana kiutangazaji bila kusahau 'swaga' na wote wako hot kiukweli(wanajua),yupi anakukosha zaid kati yao katika kila kipengele?

    NB:kama huwa huwasikilizi/huwajui usicomment
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    B12 a.k.a b dozen ni mkali ile mbaya tatizo watangazaji wa east africa wanawageza wa clouds kiutangazaji
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    oky,what about kipengele cha pili?
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ..Wewe ni nani kati ya hao uliowataja??!!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ningum kumjua mkali maana wanachukuliana swaggz!...sam namkubali...nashindwa kutoa marks kwa b twanga mana sijaona akirun show kwa Tv!...
    adam na dulla...adam anajua mambo!...
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 29,802
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Duh, samahani sikujuwa kama njia hii ningetokea hapa Toto Junction.......kwaheri!
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sure dozen hajawah kufanya hvyo,misago naonaga kama yuko confident na anajiachia zaid akiwa kwenye kichupa
     
  8. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usirud tena
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 37,616
    Likes Received: 3,788
    Trophy Points: 280
    tusifananishe vitu visivyo fanana kabisa! wengine wamezoea radio tu na wengine wamezoea tv show na radio! sizani kama kutakuwa na usawa hapo kuwapambanisha watu wanao run show aired different way! jaribu kuwapambanisha watu wengine sio hawa!
     
  10. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    visivyofanana kivp,kwani Sam na Dulla hawatangaz redion?jipange..
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,535
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    wote hawafai tu.
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,696
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    kwa watangazaji radio wa vipindi vya music vya mchana hamna wa kumfiki B12 kwa vyovyote kwenye issue ya utangazaji labda yule jamaa wa Kiss fm D7

    Dulla ana copy na ku paste sauti ya Adam

     
  13. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    asante muheshimiwa muuliza swali napenda kujibu swali lenye vipengele A NA Bkama ifuatavyo (A)B'twangala twiz,B 10 na bee..!,B moja mbili,B12... ametishaaaaaaa
    (B)A.D PLUS,baba johny,bwana shamba,poor people president, ametishaaaaaaaaaa

    huyo yambua kaanza juzi juzi afu kanabana pua kinoma yan
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,985
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    hahahahhahah!!!mpaka sasa naona hajajitokeza anayewajua B12 na MISAGO upande wa pili wa shilingi....wanafanana sana si utangazaji tu hata katika....................................wapi david cameron!
     
  15. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    basi na we ni mmoja wao... mnajuana afu unacheka kisichochekesha
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mdau wa clouds fm...bisha?
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,985
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    mbona imekuuma wewe ni misago au b12?michongo mnayofanya siyo nyie watoto wa kiume na kwa taarifa yako kuna watu wamepanga siku mmoja wao akikupata wanawala mtungo na uchafu wenu wa kishoga!!!mnapigwa ndizi ili iweje?mbona wakali tunarun town kama kawa, kashfa zetu labda kuchukua mademu wa watu ila siyo kama nyie kashfa zenu wewe B12 na MISAGO
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 14,645
    Likes Received: 3,413
    Trophy Points: 280
    U were asked to compare them professional i.e on their radio presenting\djing ability...dude please
     
  19. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wale vidume wenzako mkuu afu hauna uhakika na unachosema sio ishu mkuu
     
  20. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sio fm tu hadi TV hata wewe mdau usizuge
     
Loading...