Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''samsung come and take a note next generation lumia coming soon''

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Aug 19, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ni maneno ya chris weber vice president wa nokia kwenye mauzo akiwaambia samsung waje kuchukua notsi katika nokia world september 5 mwaka huu. Maneno hayo yanakuja baada ya samsung kumshinda nokia katika q2(april, may na june) baada ya kuuza unit 97 miilion dhidi ya zile za nokia 83 million.

    [​IMG]

    Je nokia wanatuandalia nini?
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Tunasubiri kwa hamu.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Love Nokia but hate WinPhone OS. But can't wait too.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    PIGA UA GALAGAZA lazima nidake Lumia yente WP8
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Waiting!!
     
  6. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Me na NOKIA MPAKA KUFA
     
  7. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru windws 8 itakuwa na mcsd na bluetooth,na 1080p video na screen za hd,hizi nisababu zakukosa wateja lkn wamejirekebisha.

    hivi vitu muhimu kwenye soko la simu za juu
     
Loading...