Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Same mashariki ni kumkoma nyani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Selungo, Oct 31, 2010.

  1. S

    Selungo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WERA WERAAAAAAAAAAAA! Ngoma inogile, hapa nimetoka kumfukuza mtu bungeni na pia kumvukuza mtu kazi kama vile alivotishia kunifukuza kazi kama.

    Inatia raha saaaaaaaaana hasa kuona hapa Gonja, vijana wamejitokeza kwa wingi. Kila mmoja akionyesha kukasirika ile mbaya kwa ishara ya kwenda kuuwa watu na chama chao. Haki ya nane hakuna cha sijui PATACHIMBIKA wala nini. Kwa uhakika Mpaka sasa hivi mama wa PATACHIMBIKA chaliiiii!

    PEOPE'S POWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEER!
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaahhaaaahhhaa kwa huyo mama pagumu! Lakini nakutakieni heri
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Jamani acheni sound Mama Kilango nae mwataka BP ipande?
     
  4. mudushi

    mudushi Senior Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wera wea wearaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nimechinja mtu mimi
     
  5. S

    Selungo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAKUU HESHIMA MBELE.

    Mama sio BP tu huenda na kiharusi kikafuatia wakuu. Kwa hali niliyo iona bandugu, nina hakika anaishi na kuhema kwa matumaini. Wana Same Mashariki wameahaamua kuuwa kabisa. Subiria mambo usiku huu. Tumesha mwambia :yield:
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  7. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini nasikia ni upande wa gonja tu Kilango hana nguvu kwingine anakubalika sana ebu nihakikishie kwamba anang'oka with reference to other polling stations. Kila nikisikia kuna jimbo CCM inapoteza nazidi kusisimka kwa furaha, yaani leo sibanduki kwenye internet.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    aloo evava teta ki uko..
     
  9. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nampenda huyu mama kwa jinsi anavyojitutumua bungeni.nadhani anakubalika bado kwa wapiga kura wake.ATASHINDA!
     
  10. M

    Mchungaji Ritch Senior Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ayo uti mama wa patachimbika yoo tekashinjie kaya havo?
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Acha apate somo. Next time aje kundini (kwa wana-mageuzi)
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Havache vose!...
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyo mama ni habari nyingine, sina uhakika na usemayo!
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hana jipya ni mjanja mjanja fulani hivi; kama huamini ngoja uone atakavyomkimbia Tinga Tinga kwa vile mambo yamemharibikia huko Mtera; just another Gold -digger!!
     
  15. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Paka na wenzio, acheni hizoo! Hebu ongeeni lugha ya taifa tuelewe wote...vose..vose..blah blah
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yeshua;

    Umetukumbusha jambo la nguvu sana ..wakati huu tunapolirejesha Taifa katika misingi ya Uasisi wake...

    ..No Udini, No Ukabila, No ufisadi, No ... No... divisions...No No!!

    hayo ndio walitaka mafisadi..tumewaona...tumewapiga chali...huko hatupo..!!

    Watanzania ni watu wa Utu..Yaani Peoples Power... na Utu Ni ubinaadamu!!!

    Na Utu ...ni Uungu ndani ya Mtu...Ndio maana sasa tunaimba kwa full shwangwe Mungu ibariki Tz
     
  17. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba data kama Mbeya tunaomba Mungu iwe hivyo
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hizo data vipi? ...Tushushieni mahesabu ya siku...!
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Data bana
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pj toa tafsiri
     
Loading...