Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa Foil

Discussion in 'JF Chef' started by King'asti, Jul 15, 2011.

  1. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    afrodenzi,asante.nimependa hiyo ya kutoa pilipili mbegu manae wengine hupaliwa. nice one.
    natamani kupata ujuzi wa grilling zaidi. kwenye oven ya jiko la gas niliweka samaki wa foil ikawaka moto,na majiko ya siku hizi hayana sehemu maalum ya grill,nifanzeje?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duhhhh pole mwaya kwa kuunguza samaki

    Nway kama unaongelea kitu kama BBQ hivi
    tumia hiyo hiyo tin foil lakini zungushia kama mara nne tano hivi..
    Binafsi kama nina BBQ napenda ku marinete nyama (over night) na ku BBQ
    bila kufunika na chochote..

    kuna tin foil nyingene za hovyo sana ... nakushauri nunua
    tin foil Hat au tin foil Bowl (Hizi ni nzuri sana sababu waweza
    weka samaki wako hapo kati kati ukaweka veges zako kwa
    pembeni .. una ua ndege kumi kwa jiwe moja hahahaha lolz
    especially kama una wageni )

    Kingine kama una Oven .. waweza kutumia oven bags..
    weka kama ni samaki wako au kuku etc mwangia seasoning
    mbele kwa mbele ... Napenda oven bag sababu chakula hakiwi kikavu..
    (chukua uma weka matobo juu ya oven bags kuachia ile air itoke kidogo
    ili bag isiumuke sana) kweka kwenye tray safari ianze..

    Tin foil & Oven bags ... nzuri sana sababu huchafui trey lako
    wala Oven yako ...

    sante baadaye :)
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Cant believe it took me a year to do this. This menu is on tomorrow. Nadhani nakosea hapo kwenye kubania foil. Nazungusha mara moja tu. nitajaribu kuzungusha mara 4 nione itakavyokuwa.

    Hiyo ya kuua ndege kadhaa kwa jiwe moja ndo yenyewe. Usije tunukaweka na unga wa ugali:loco:
    ila karroti, hoho, giligilani, nyanya chungu, kabichi vyoote vinajuana humo

    Barikiwa sana hadi ujishangae
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa!!! Pole sana my dear King'asti...ila sio siri umenichekesha sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    King'asti mbona hujatuwekea recipe na picha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    picha ipo kichwani hiyooo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ku grill ndio kwenyewe ni naangaliaga jamaa kwenye E channel ana kipindi kwa ajili ya ku grill tu,jamani hata nanasi nalo wanagrill,pia niliona kumarinete vizuri jamaa akichanganya herbs zake na vitoweo mbalimbali huweka kwenye mfuko wa nailoni na kuufunga halafu huweka kwenye friji vinakaa muda kwa kutegemea aina ya kitoweo ni rahisi sana,hata mimye siku hizi shakuwa mtaalamu ,muhimu kupata viungo na viungo vipo bwelele hapa bongo kama Kariakoo sokoni,kwenye Supermarket zetu nakadhalika,na ku grill sio lazima utumie jiko la gesi la bei mbaya hata ya mkaa yanatosha ,majiko kama hayo pale karibu na ubalozi wa Marekani
     
  8. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,964
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kugrill kwa jiko la mkaa kunafanyweje wandugu?
     
Loading...