Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu Toka kwa Erickb52

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Sep 19, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapendwa nimewakumbuka sana na nimeona walau niwasalimu kwa pamoja coz mmekuwa adimu sana jukwaani.
    Kwanza naomba sweetlady , BAGAH beibe nasty cacico popote mlipo mpokee salamu zangu za pekee
    Pia Asprin Kaizer Bishanga Mr Rocky Judgement Smiling Saint Nicas Mtei nawasalimu sana na nawaomba mje jamvini. Remmy The secretary BADILI TABIA najua inawauma kwa kuwatema ila vumilieni mtawapata vizee km Bishanga
    Vijana wangu ruttashobolwa Baba V Mentor Katavi Young_Master mtu chake @St paka Mweusi MUSSOLIN Boflo ndetichia Mphamvu Ruhazwe JR Vin Disiel Ronn M platozoom Big Up sana vidume.
    Warembo wetu cacico Madame B YNNAH Catherine beibe nasty Kipipi FirstLady1 Smile CUTE FP Zinduna Kongosho charminglady King'asti AmKATRINA ummu kulthum Cantalisia Preta Erotica Kaunga Miss you ladies....! afrodenzi nimemiss your animated pics Rejao naomba umrudishe Cantalisia chap kabla hujapokonywa card ya Chama ( CCM )
    Wazee wa Arusha Filipo PakaJimmy Liverpool IGWE Arushaone marejesho salamu kwa wingi
    Dada yangu kipenzi Roulette nakumiss sana madame. Mamndenyi na Mtambuzi nawamiss wakwe zangu.
    Mwisho ni kwa Mpenzi wangu Amyner nakumiss sana mylove....But im happy uko salama!
    Kwa ambao sijawataja nawasalimu saaaaaaana na tuko pamoja sana tu kama Rungu kule jukwaani kwetu wazee!
    Hebu njooni hapa niwasalimie jamani nina zawadi yenu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nilivyoona nimetajwa nikakurupuka nikijua kuna jambo la maana kumbe ni salaam tu.....LOL
    Hiyo salaam yako nakwambia chionde chonde na mabinti zangu, nitakukuvhita.....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Shemeji tumezipokea
    Mie nitapotea kidogo naelekea kwenye kilimo hapa nitakuwa nachungulia kwa nadra sana
    Msalimie my wife wako
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaaa, kweli kabisa Erickb52 hili jukwaa nilishasahau kama linaexist................ asante kwa salamu, tunakusalimu pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuwapata wadada, saa hizi wanatafuta vivazi vya mtoko... Chezea wadada wa JF weye.....!

    [​IMG]
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa hao washakuwa wangu ngoja posa na mahari tu
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeh ngoja tulifufue chap libaki juuu
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Heee...kwa staili hiyo itabidi tu nimrudishe...kadi ya CCM kwangu ndio kila kitu..lol!!
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu ni nani? cacico au sweetlady ?
    Nilidhani Kipipi ila sio yeye
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa tukupe siku ngapi kumleta?
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheee sawa shemeji we nenda kalete vyakula wacha sisi tujenge barabara
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thanx kwa masalamu wangu, zimefika, na mie nazipeperusha kwa Yummy, BADILI TABIA, Kongosho popote walipo! jamani mmesalimiwa huku, lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Niko hapa kwa mrefu we upo wapi B52?
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ngoja na mimi nijipumzishe huku anga za Mtambuzi Pub maeneo ya Tabata Ubaya Ubaya

    [​IMG]
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Asante Erickb52 salamu zimefika,
    Nami sijambo kabisa ila Shemejio ana Malaria ndio tuko hapa AghaKhan anataka achomwe sindano.
    Tunashukuru kwa kutukumbuka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimezipokea kutoka uwanja wa NMC. Nipo nasikitika tu hapa!
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Duh..! Yummy, nakuona mwenyewe hapo unavyokodolea macho Jukwaa la Wakubwa.... Kazi unayo mwanakwetu...LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Erickb52 umekuja kufuata nini bana
    Nilikuwa nishashangilia naanza kumvizia Amyner kumbe unajitokeza bana
    Afadhsali lakini umeenda kuwasalimia wale watoto wako kule meatu maana walikuwa wanapata shida sana Mtambuzi mbona umetoa piccha ya mke wangu Dena Amsi bana na mimi nilikuambia ni siri usiitoe
    halafu Erickb52 nilimuona Asprin mitaa ya hapa sijui alikuwa anakuja kumkagua nani aise
    na Bishanga nasikia anamuwania sana Amyner na alivyo na manoti chezea tajiri wa kihaya wewe utaangushwa soon
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaa anataka kwenda kuleeeeeeeeeee lol
    Anajijua kama kapigwa picha?
     
Loading...