Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Sana Roullete

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Aug 15, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Roulette naomba nikupe shukrani zangu nyingi kwa kuiona POST YANGU kuwa ndiyo yenye uzito na kukufurahisha kama ulivyoahidi hadi kutoa Like yako ambayo imenimwagia Rep Power za kutosha.....!
    Thanks sana Madame!
    Pia naomba kutoa salamu zangu kwa wanachitChat wenzangu wooooote kwa kunikumbuka sana nami pia nawakumbuka na tuko pamoja daima!
    Special Greetings kwa Amyner (Love you bby) ummu kulthum Bishanga BADILI TABIA najua ulikuwa umenimiss sana love Remmy Miss you sana
    Asprin na Kaizer Judgement Rejao Mtambuzi (Nawamiss kaka zangu) cacico Cantalisia Erotica Zinduna Mwali Catherine YNNAH gfsonwin Madame B The secretary sweetlady beibe nasty King'asti afrodenzi Kongosho Yummy Miss you ladies
    Pia Best zangu Mr Rocky Nicas Mtei Smiling Saint (Miss you kijana wangu) Ruhazwe JR Katavi mtu chake PakaJimmy BAGAH TANMO Arushaone Boflo @ hope mambo yenu yako poa...... Preta sijakusahau jamani..Miss you jirani yangu(Tukutane Babylon badae)!
    Na wooote ambao sijawataja nawakumbuka sana na tuko pamoja!
    Mwisho shukrani tena kwa Roulette ...Big Up sana!
    Mfungo mwema!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh Erickb52 karibu sana mkuu
    Tulikumiss sana mkuu
    karibu tena na jua kwamba mkeo BADILI TABIA yuko kwa Asprin huko anamkanda miguu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    waume zangu wote humu naona umewataja....mke wao umenisahau.....hivi wantakani weye......
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Hongera sana ..
    I'm really happy for you . Congrats
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    hivi aja kuruhusu tu? Kweli kuna wanawake wanajua kuteka yan hata mtu hapati pumzi! Nomaa welcome back Erick
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Happy to see you again! Welcome back my love!
    Nilikuwa mwaminifu nakusubiri wangu wa Moyo.
     
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ndio ulifanikiwa kumsisimua @roullete! Hongera sana kijana.
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haki haikutendeka.....
    mm ndio nilipaswa kupata hiko ki like adhimu
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante sana Mr Rocky
    Vipi mkeo Yummy hajambo?
    Mimba yake inaendeleaje?
    Alishaachana na Asprin ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Erickb52 asante sana mkuu
    Bado anaiba aise
    ila sijamkamata nasikia fununu tuu ila namvizia nikimpata talaka yake anayo na za ukoo wake wote
    Ila nimemuona mkeo BADILI TABIA akiwa na Asprin leo wanaenda kula kwenye lile genge la mama lishe pale mtaani Preta ukiona hivyo ujue umesghaachwa pamoja na kujitahidi kutoa ofa za nyama choma na bia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante afrodenzi
    Hebu nipe kitu kimoja cha pongezi cha ukweli!
    (Vile vya kumulikamulika)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheee umeona eeeeh
    Dah Catherine za siku nyingi mumy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante Remmy kipenzi changu...!
    Miss you sana!
    Mzima?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaa Preta bado yuko juu sana kama huamini muulize KakaKiiza anajua au Tanmo coz ukimuuliza mtu chake hatajua (Ameshamchoka)
    Dawa ya Asprin hujaijua bado?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa Boflo ooooooo
    Wewe atakupa kule jukwaa fulani kama bado member lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    erick52 Preta kasema chawote sijui kama ni kweli, basi kwa kukusaidia Blaki Womani kamwambia nitonye kuwa umemsahau au akina Boflo wamekuchanga na like zao!!!!!

    Jambo moja la maana uliliofanya ni kumtakia Roulette mfungo mwema ni dalili ya ku book kadi ya Iddy lol.

    Kwa ujumla nawatakia wote wana JF Iddy njema ambayo inajongea kwa kasi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu naomba uni PM faster Catherine nina ujumbe wako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa Mzee wa Rula we hujajua wivu wa Preta kuniona natesa na watoto wa Dar?
    Lol mwache tu kwa kuwa namuheshimu sana mtu chake otherwise ningeshama nyumba nkakae kwa Preta
    Halafu akina Boflo na dada zake akina cacico ni watu wangu wa karibu so hawana majungu sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ruttashobolwa kamanda wangu naamini hujambo kabisa....!
    Naomba nikupe jukumu moja kubwa Kuwalinda shemeji zako wote humu kwa kuwa najua Asprin na platozoom hawakawii kuwakagua na kuwaharibu mind zao!
    Please hakikisha wako salama muda wote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio ujue kuna kitu kinaendelea. Kwanini awataje akuache? maybe anaenda kuwaunganishia kwa kina @erotika. Stuka, chukua hatua!
     
Loading...