Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu kwako Mjomba -Tanesco

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Eeka Mangi, Sep 15, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dakika chache kabla ya JK kumaliza kuutubia Moshi uwanja wa mashujaa, Tanesco wamekata umeme. Je ni salamu kwa mjomba?
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aibu milele
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Atakufa mtu. Kile cha Marando kukatizwa na TBC ni cha mtoto tu.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wamepata NAULI!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    TANESCO wangekuwa na efficiency ya kuweza kupanga umeme unakatika wapi, na saa ngapi, ningeweza kusema kuna conspiracy imepangwa hapa.

    Lakini hata uwezo huo hawana, hivyo inawezekana kabisa hili lilikuja bila kutarajiwa.

    Wahindi wanakwambia "Karma" hiyo, unavuna ulichopanda. Huwezi kupanda ahadi tupu na kuvuna umeme wa uhakika.
     
Loading...