Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salama Kikwete na Michelle Obama wanatufundisha nini hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, Jun 26, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Mke wa rais, Salma Kikwete akimwagilia maji mti alipotembelea kituo cha kulea watoto cha SOS jijini Dar Es Salaam. Kinachogomba ni huyu mama kuwekewa mkeka kusimamia ili kumwagilia maji. Inashangaza viongozi wetu na wake zao wanavyoogopa udongo ilhali wametokea huko. Na isitoshe utajiri wanaochuma toka kwetu unatokana na udongo huu huu. Je huu ni mfano gani kwa vijana wetu kuhusu kupenda udongo na kufanya kazi za mikono? Ajabu huyu ni mke wa mtu anayejigamba kutetea sera yake ya Kilimo Kwanza. Hapa ni Kilimo Kwanza au Usafi Kwanza? Hivi nani anawashauri watawala wa namna hii ambao wnaishi kwenye Alinacha na dunia feki? Kwanini hawakujifunza kwa watawala walioonja chungu ya kuishi kwa kujidanganya kama Muamar Gaddafii ambaye hakuwa akijua kuwa walibya walikuwa wakimchukia hadi kumuu kwa kipigo kama mwizi? Nisaidieni jamani.

    [​IMG]




    • [​IMG]
    • [​IMG]
    • [​IMG]

    • [​IMG]
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mmoja ni mke wa Rais Dr. Kikwete na mwingine ni mke wa mwanasiasa mmoja huko Marekani anaitwa Baraka Obama
     
  3. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaaaa.....aaaaaaah.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi naona hapo inatuonesha mmoja ana asili ya utumwa na mmoja ana asili ya umwinyi.
     
  5. mzalendo mtanganyika

    mzalendo mtanganyika Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    haya ni matatizo sana,,,,kila mtu hapa kwetu anataka kuheshimiwaheshimiwa tu, mbona baba wa taifa aliyafanya yote na watanzania twamkumbuka hadi leo, mifumo hii ihatufanya tumweshimu mke wa rais kama ndiye rais, sembuse rais makini naye hawez fanya hivi. hivi huu utaratibu wa kujikweza ndiyo nn? watu kama hawa elimu za bahati nasibu ndo mana hawana ustaarrabu...................
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mie naona mmoja ni limbukeni na mwingine mchapakazi. Hapa ndipo siri ya uombaomba wa nchi za kiafrika ulipo. Tunatawaliwa na watu wasiostahili hata kuwa wajumbe wa nyumba kumi achia mbali vyeo vya juu. Tanzania ni nini ikilinganishwa na Marekani? Wenye akili wataelewa.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Napendekeza ubadili kichwa cha habari kiwe: "Mfano hai wa ULIMBUKENI"
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi mgeni wako aje umtandikie mkeka asiutumie si itakuwa kakutukana. Kwani huyo mama huwa anatembea na huo mkeka? wacheni ushamba, huo ustaarabu wewe unaujuwa au unausikia tu?
     
  9. mzalendo mtanganyika

    mzalendo mtanganyika Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    ndugu yangu zomba uwe unasoma kwa umakini bas,,,,,,,,kuna neno MFUMO nimelisema sana.........the system at work ndo ya kiaina, asa huelewi nini mpaka wajibu kiselasela tu,,,,,mfano hai umeoneshwa hapo..............tujibu hoja co maneno ya sokoni
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hoja "0" hujibiwa kwa mleta hoja kupewa darsa la nguvu.
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tuheshimu mama zetu
     
  12. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inamaanisha kwamba, Ombaomba wanaishi kama matajiri na Matajiri wanaishi kimasikini.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wa mbili havai moja!
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kuna ndoa inayoongoza kwa kuombaomba hapa duniani basi ni ya jakaya na salma. Pamoja na rekodi hiyo ndiyo ndoa inayoongoza kwa kujishaua kwa mavazi na ubishololo wa kila aina hapa duniani utadhani ni vijana waliooana juzi. Tunashukuru sana Mpayukaji kwa kupost picha za binadamu hao wawili ambao mmoja anaoishi nchi tajiri kuliko zote duniani na mwingine anaishi nchi maskini kuliko zote duniani lakini aina ya maisha wanayoishi inaakisi kinyume chake. Hata zingekuwa picha za jakaya na obama hali ingekuwa hiyohiyo.
     
  15. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mmoja ni msanii anayeogopa ardhi aliyotokea na kutuaminisha kuwa hatakuja kufa siku moja na mwingine ni mtu halisi anayeishi kihalisia haogopi ardhi aliyotoka lwani siku moja anajua atarudi hulo
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hapana,

    Nadahanai umewahi kusikia viongozi waliokataa kukalia viti walivyoandaliwa na viskbadilishwa. Kapteni Sankara alikuwa anajulikana sana kwa kukataa yale aliyoandaliwa kama rais ili ajumuike na raia wake kama raia mwingine. Nyerere alikuwa anabidlisha mara nyingi sana route za ziara zake za mikoni na kuishia kwenda ambako hakuwa ameandaliwa kwenda.

    Mwacheni mama wa watu ale raha, kwani hilo ndilo lililoko ndani ya ukoo ule; nasikia kunako miaka ya 2007, mama Regina Lowassa aliwahi kuambia asubiri wakati wake kwani kila mtu atakula kwa zamu yake.
     
  17. Ben Nyangarya

    Ben Nyangarya Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Huu wote ni ulimbukeni wa waandaji wa shughuli yote hiyo! Nani aliwaagiza kuweka mkeka?

    Cha zaidi hapa ni kujipendekeza tu na mazoea ya maandalizi ta Kitanzania.
    Wakati mwingine viongozi hawa waalikwa tunawalaumu bure, ingawa walipaswa kukosoa hali kama hiyo!

    Hivi, hujawahi kuona maandalizi yanayofanyika kabla ya ujio au ugeni maarufu hata katika maisha yetu ya kawaida? Unajiandaa kumhadaa mgeni kwamba hayo ndiyo maisha yako ya siku zote!

    Ajabu, pale tunapohitaji msaada, tutajiandaa kupita kiasi, maandalizi lukuki, kiasi kwamba mgeni akifika, hawezi kuona tuna shida gani, na ni msaada gani unahitajika! Gharama kubwa zinazotumika, we acha tu!

    Mwalimu Nyerere [RIP], aliwahi kusema kwamba, hakuwa anapendezewa na harufu za rangi zilizokuwa zikipakwa siku chache kabla ya ziara zake!
     
  18. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama hawa viongozi wanakuwa na kinyaa, kwanini wafanye hiyo kazi?? waache tu, huwa inapendeza kama akifanya uhalisia, sio acting!!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inatufundisha mitz iliyomingi ni minafiki na pia hata wao kilimo cha mboga mboga wanakijua..
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aah! saana tu!
     
Loading...