Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam zangu kwenu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Akilimali2001, May 11, 2012.

  1. A

    Akilimali2001 Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf. Natumai wote mwenyezi uzima kawajalia. Napendezwa na blog hii ya kijanja na ndo nimejiunga rasmi ila tatizo ni baadhi ya lugha zinazo chefua kutoka kwa baadhi ya watu ila naamini watajirekebisha soon. Asanteni na tuzidi kuangaza upeo kupitia bog hii.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Hii sio Blog ni Forum...........
    Karibu sana jamvini.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu JF , jumuika na wanajamiii, JF pa ukweli!!
     
  5. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    karibu jf pazuri
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkuu Akilimali. Hapa hakuna ujanja, ni ukweli mtupu. Ukileta ujanja tunakupiga ban.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
Loading...