Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Nov 28, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]



    Assalamu alaykum

    Nakutakieni Eid Mubarak wana ukumbi wote, Allah akupeni kheri pamoja na aaili zenu, na akutilieni barka na furaha katika majumba yenu...

    Vile vile Namuomba Allah Ajaalie ukumbi huu uwe ni ukumbi wenye kuleta Ilmu na udugu na mapenzi baina yetu, Na atuepushe na kila fitna na shari.




    Sina Zawadi ya waridi
    Wala Uvumba wala Udi

    Illa kumuomba maududi
    Awape yenye kuwahidi




    Kullu Aam wa-antum Bikhayr



    Maa salaam


    X-Paster
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ASANTE, japo kwakuchelewa.
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe sana mkuu
     
Loading...