Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya vunja jungu!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Jul 19, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ewe "MOLA" natamka mimi ninaye soma hapa kwa kauli yangu mbele yako "MOLA" kwamba sito VUNJA JUNGU! Na endepo nitashawishiwa basi hapo hapo kama ni kitandani, uchochoroni, baa au pengine popote pale UHAI WANGU utoweke na niwe mtu wa motoni daima! Nasema sita VUNJA JUNGU ng'oo.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Kitu kama hii ya cacico wangu afu nisivunje jungu wakware wanivunjie.Weka sala pembeni, VUNJA jungu kudadadeki! MUNGU atatusamehe kwakweli.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaa! my Asprinito mzima weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mzima darlie, nimekumisije? Mbona hukuja kwenye harusi ya Kaizer na gfsonwin? Niulizie kabisa na Yummy ilikuwaje mkaniacha na BADILI TABIA peke yake wakati mnajua sirizikagi na mke mmoja?

    [​IMG]

    Unamwona MC Kongosho alivotoka bomba?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aisee kaka mbona kama hii ni nadhiri ngumu sana? ila nakuombea sana ili uweze kuitimiza na ibilisi asikutege
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    naona na wewe umekuja na staili yako ya kuvunja jungusiku ya leo lolest. haya bana lkn naomba tuonane yale maeneo natamani kweli ile makitu na makiti moto
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Astaghafirulillah!!
    [​IMG]
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    am speechless ma dearest and lovely shem. ila wakkikuona wenyewe umo
     
  9. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio ngumu mdada wangu! Kikubwa kukubali kuishinda nafsi!
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe sana kwa nia hiyo njema. nimependa kweli jina uliloniita to me ni heshima sana mkaka wangu.
     
  11. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bei ya hii kitu itashuka mno mwezi huu na walaji watakuwa wachache sana kwa sababu wanawasindikiza maswahiba!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Kaka na dada wanaimba na kucheza oooh

    [​IMG]
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Na vyumba vya wageni hatutapanga foleni tena, maswahiba watakuwa wameenda likizo.... Hawa wanyama watatukomaje sasa?

    [​IMG]
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijasali NG'O!!!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama vipi kuna mtaalam hapa...

    [​IMG]
     
  16. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena kwa raha zetu! yaani wee acha tu! MKAKA na MDADA wakinwaga radhi kwa raha zao!!! Chezea siye weye.
     
  17. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena kwa raha zetu! yaani wee acha tu! MKAKA na MDADA wakinwaga radhi kwa raha zao!!! Chezea siye weye.
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa Asprin weweeee nimechekaaaa.................hivi huyu mkeo wa zamani huwa anavaaga vitu gani wajameni???hebu mpeleke Kongosho shopping ya maana bana anatuaibisha,walau afananie na sie wakezo wapya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Astagfirullahi........wewe KARIA si ndo ulikua unatoa swala hapa sasa kulikoni???!!!!!????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaa umeona eee??
     
Loading...