Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya kuomba umeme ni muhimu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jul 22, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mimi ni muislam ila elimu yangu ni ndogo. Naomba kufahamu, hv waislamu hatuwezi kuomba tuondokane na janga hili la umeme? Mana nakumbuka miaka fulani hv mvua ilipo sumbua na ukame kushamiri, mashekh waliomba mvua na ikanyesha. Je hv haifai kuombea mtera maji yajae?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Mie nadhani tunahitaji sala ya kuomba walioshika madaraka sasa hivi waanguke toka madarakani na labda kuanguka kwao kutasaidia kuleta ahueni katika nchi yetu kwenye masuala mengi tu na si umeme peke yake.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Haya ndo mambo yanayotufanya tuwe masikini wa akili! Kila kitu tunatafuta pakujishikiza....kwa sababu nyepesi nyepesi!
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sa ungekua na mawazo mazur si ungesema. Mbona umeishia ku koment tu. Na sasa hv utakosa kazi tuone wanao watakula nn, mana kasehemu kako ka kazi ndo kamesha athirika kwa kukosa umeme.
     
  5. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ......sory nime maanisha mbona umeishia ku criticise tu? Toa hayo mawazo yako tuyapime hapa.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahah haya bana tukarushe mawe Magogoni!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyo huyo Mungu aliyetuumba alitupa ana akili kututofautisha na viumbe wengine.

    Hatutumii akili tuliyopewa bure, kazi kumlilia lilia tu kila siku!

    kung'angania tu maana moja....mvua! Nchi kibao hakunyeshi na bado umeme unapatikana!
     
Loading...