Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by integralboy, Jul 2, 2012.

  1. i

    integralboy Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari bingwa wasema nchi nzima hakuna CT-Scan, Jamani what is going on in this country.

    Hivi napenda kuuliza waliosababisha kukosekana kwa huu mtambo ni CHADEMA?, au magamba wenyewe.

    Nakelwa jamani na cccccmuuu, yao
     
Loading...