Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saidieni_Jamaa amekula kuku,vifaranga na mayai !!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pomole, Mar 22, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja amezidi sana kuchakachua,sijui ana pepo la ngono au amechanjia!!!Hivi kweli ni halali kuchakachua watu watatu wa familia moja???Jamaa alianza kutembea na dada mmoja(rika lake)-baadae wakaachana.Baada ya muda akaanza kutoka na mdogo wa huyo dada(wa tumbo moja) baadae wakamwagana!sasa majuzi kashuhudiwa (nami miongoni mwao) anatembea na mama mzazi wa hao wadada wawili.Nina amini asilimia 80 mama anafahamu mwanae (mdada wa kwanza) alitembea na huyo kijana sasa sijui kwa nini nae kamkubali.Mama huyo ana kazi yake na alitengana na mumewe ila anaishi na hao mabinti kwenye nyumba yake.Hii ni nini laana au vipi??Tumsaidiaje huyu jamaa aache hiyo tabia.Kuna watu watadhani ni hadithi ya kutunga ila hii imetokea laivu.Kabla sijamvaa kumpa counselling naomba maoni yenu​
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    waambie wte, mama, wana na huyo jamaa yako waende wakapate k'kombe kwa babu! Watakuw na matatzo ya akil. Shame on them!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nenda kawape kanseling hao mabinti+ mama yao....huyo jamaa muache kama alivyo
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anapepo la ngono, mpeleke kwenye maombi
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wala waccngzie mapepo! Unajua wa2 wngne kfnya ngono hovyo wanaona sifa. Mi cwapend wa2 km huyu jamaa! Huyu hta akiombewa ni bure!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atakuwa saggitarian man huyu!
     
  7. P

    Pomole JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saggitarian ndio mtu wa namna gani?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa ni watu waliozaliwa mwezi wa 11 na 12 kinyota.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa tatizo liko kwa huyo mama na wanae... kama counceling wape hao watatu mama na wanae!!!
     
  10. P

    Pomole JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikibidi hawa watatu nitawapa counselling ila naona huyo jamaa ndio mlengwa hasa kwa kuwa hatujui huenda kuna mahali pengine anachakachua au anaplani kuchakachua.Ni hatari sana na aibu kubwa
     
  11. P

    Pomole JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni kuwapa counselling wote kwa kuwa huyu sasa ndio mbaya anaweza kutembea na familia nyingine...pia!!!
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana yafaa kufyekelea mbali hako ka goi goi kake na huyo mama asemwe tu pamoja na bintize wasisababishe Mungu aturudishe kwenye maangamizi ya tatu! Shame upon em!
     
  13. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mie naona ni bora uwahoji wote watatu kwa wakati tofauti... huyu jamaa inawezekana ana kitu si chakawaida. Yawezekana wanasimuliana jinsi jamaa alivo mtaalam. Kuna jamaa mmasai alikula wanafunzi karibu wote darasani na baada ya kufuatilia. Wahusika walisema kwamba walishawishiwa na rafiki zao wa mwanzo kwamba jamaa mzigo wake una kama kabichwa kadogo. Yaani wamasai wanapofanya tairi ubakiza sehemu fulani ikininingia na wadada wanasema ni tamu sana. So naona ni bora uwaulize vizuri na wanaweza wakawa na majibu. Inawezekana hata huyo mama alisha wahi sikia binti zake wakimuongelea huyo jamaa. Nani asiye penza vizuri? na kwa ushauri wa bure kama ni wewe ni mwanamke kuwa makini unaweza ukaishia kuliwa pia..... alafu ukawa kama Kunguru enzi za nuhu aliye tumwa na akurudi mpaka alipo tumwa Njiwa.
     
  14. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujue watu wenye sifa za aina hii wanawake wengi huwa wanapenda kujaribu waone kile ambacho wengine wanapata.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Shindwa na ulegee yaani sisi wa mwezi 12 ndo tukoje?? Muone kwanza
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyo anapepo la ngono mpeleke kwa babu Loliondo
     
  17. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    raaaa napta jman on ma way to loliondo
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni wanawake wajnga 2 ndo wanaoweza kujarb ujnga km huu! Sa km ni kujarb c watamalza wanaume wte cz am sure wanaume hawafanan sa watajarb mpk wp? At da end of da day ujkute wachakachua na ur dady!! Yes na yeye c mwnaume waende wakajarb na kwake! Ujinga tu!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    babu hatak wazinz km hawa! W
     
  20. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>

    kwanini usimshauri huyo kaka atembee na ukoo wao mzima maana mimi navyoona atakuwa amewapenda sana sasa hivi akiachana na huyo maza amfate bibi yao akimaliza aende kwa shangazi zao aendeleeeee mpaka wanawake wote kwenye huo ukoo waishe ndio roho yake itatulia
     
Loading...