Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saidi Mwema Jiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jun 29, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Polisi nchini Tanzania, badala ya kuwalinda raia, wamekuwa wauwaji wakubwa wa raia. Tumechoka, kabla hatujachukua sheria mikononi mwetu kujilinda dhidi ya polisi kupitia nguvu ya umma, tunamuomba IGP, Shemeji yake JK ahachie madaraka.

    Mwema tunaomba ujiuzulu.

    Kamanda Msangi aliyeshiriki kumtesa Dr. Ulimboka yupo chini yako. Tunaomba awajibishwe haraka iwezekanavyo vinginevyo raia mtutauuwa wengi mwaka huu... "Peoplesssssssss Power"
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hatuna haja ya kuwa na wakuu wa jamii hii naunga mkoono 100% wajiuzulu tu.
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Badili heading hiyo kuwa 'Mwema anapaswa kujiuzulu.' Watu wengine sijui mliruka madarasa.
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo watesaji wanazidi kujulikana. Nyange ni nani? Hii aibu ingekua hata kwa majirani zetu Kenya waziri wa usalama wa rai na mkuu wa polisi wangekwisha lazimwa kujiuzuru!
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    David,and now Nyange....
    List inaendelea mpaka wote watapatikana!!!
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shemejiii...
     
  7. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kubadili heading uyu jamaa saiv ameshafanya kifuta na amekua mfanyabiashara juzi tu alishusha magari mengi pale bandarini zilikua ni suzuki carry. serikali inakataza kila siku biashara na utumishi wa umma
     
  8. m

    mbano Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwema ni tatizo la kijamii hilii.Kawa Fisadi wa kupindukia jamani.hata pale kinyerezi kwa mkewe mdogo walilazimisha barabara kupita kule ili walipwe.Kavunjiwa Fansi tu kalipwa milioni mia moja.wakati watu wanavunjiwa nyumba kupisha upanuzi wa barabara hawalipiwi hata senti tano.
    Tumechoka na viongozi wasio jali maslahi ya WaTanzania.
    Chagua Chadema kwa mabadiliko ya Tanzania.
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    radhia sweety
     
Loading...