Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sahihisho: CCM haijapungua mvuto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjogoro, May 1, 2012.

  1. m

    mjogoro JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wana jf, salaamKufuatia wimbi la mageuzi ya kisiasa kushika kasi hapa nchini, baadhi ya wachambuzi wa mambo ya siasa wamesikika kwa nyakati tofauti wakisema kuwa eti CCM imepungua mvuto mbele ya jamii. lakini mimi napingana vikali na mtazamo huu kwani naamini kuwa CCM haijawahi kuwa na mvuto wowote kwa jamii. CCM ni ileile haikuwahi kuwa na lolote na sasa haina lolote. kinachotokea sasa ni matokeo ya mwamko wa wananchi juu ya mambo mbalimbali yahusuyo mustakbali wa maisha yao na maendeleo kwa ujumla.
     
  2. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huo ukweli dhahiri........watu wa sasa ni wapya taifa limezaliwa upwa....hata kibiblia ni mwaka wa jubilii yani mwaka wa matengenezo......(miaka 50) amabayo tuliazimisha mwaka jana mwaka wa 50 tangu uhuru...
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu. Ila inabidi nguvu ya mapambano iongezeke hii vita si lelemama...
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    mjogoro, iliwahi kuwa na mvuto japo ulikuwa ni wakulazimishwa na watu waliamini hakuna nyingine zaidi yake. Sasa watu wanataka kujaribu wengine. Ni sawa na mzazi anapopata mtoto wa pili au zaidi, hupunguza kumjali yule wa kwanza na upendo zaidi kuamia kwa yule wa pili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli wakuu
     
  6. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waacheni wafu wazikane wao kwa wao, mbona mnawasumbua CCM? Msiwaamshe
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,343
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni kweli CCM haijapungua mvuto bali imepungua wanachama!
     
  8. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KULA CCM,KULALA CHADEMA,KUOGA TLP,HUDUMA NYINGINEZO CUF......!
    Nawasilisha..
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii noma ipo nchi nzima, ccm imechokwa mpaka nyumbani kwa Jk.
     
  10. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm imechokwa mpaka basi, ndo maana wanahamisha mpaka tembo kupeleka nje ya nchi!
     
  11. J

    Joshua W Swai New Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa na nguvu za ziada zinaitajika kuwaamsha wengi ambao hawajajua ukweli kwamba watabzania walitakiwa wawe katika hali gani toka tulipopata uhuru
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kikwete mwenyewe kaichoka ccm kama ulisikia hotuba yake miy mosi utaamini maneno yangu.
     
Loading...