Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safu ya Ushindi CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tzjamani, Mar 7, 2011.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo ndio lilikuwa wazo langu la kwanza kisha nikarudi na jibu la kupanga safu kamili ya makada wanaotegemewa kuliokoa jahazi hilo,ndipo nilipoanza kuwataja rasmi na mikoba yao watakabidhiwa baada ya taratibu za kiitifaki na kiiintelijensia kukamilika.

    Kila kundi litakuwa na makada wawili wawili, nilianza,Edward Lowassa atakuwa na Dk Harrison Mwakyembe, Anne Makinda na Samuel Sitta, Rostam Aziz na Christopher Ole Sendeka, Andrew Chenge na Prof. Mark Mwandosya, Sophia Simba na Anna Kilango na Pius Msekwa atakuwa na Mzee John Malecela (Tinga tinga).

    Wengine niliowapanga kwenye safu ya kuiokoa CCM, ni Yusuph Makamba na William Shelukindo, Stellah Manyanya na Hawa Ghasia,Godfrey Zambi na Peter Selukamba,William Ngeleja na Lucas Selelii, Nape Nnauye ataongozana na Amos Makala .

    Watakaoiokoa CCM hawa hapa
     
  2. m

    mtimbwafs Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASANTE KAKA LAKINI KATIKA HII LIST HAKUNA KIPYA KABISA HUMU NDANI LABDA TUWAONDOE MAFISADI WOTE ABAKI MZEE WA STANDARD AND SPEED, MZEE WA 120 NA LABDA SHELUKINDO LAKINI WALIOBAKI WOTE mmmmmmmnhiiii........ sijui!.

    Watanzania hatuna Imani tena na KIDUMU CHA SASA!!!!!!!!!!.
     
  3. coby

    coby JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni Safu ya Ushindi wa CHADEMA
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    nitarudi kuchangia baaadae..........................
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safu ya ushindi thidi ya nani!
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nani alikuambia Lowasa na Mwakembe wanasemeshana kwaq heri ama kwa shari??
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu soma katikati ya mstari.... Issue ni kwamba CCM haitakaa kuwa moja.... hao watu wako wawili wawili na hawatakaa kuelewana. kwa hiyo ni kifo cha CCM...

    Kuna CCM A+ na CCm A-
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    safu ya kifo ch ccm.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha ile picha ya chui anacheza mziki na mbuzi. List hii bomba sana.:hand: bye ccm
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watashinda kama marefa wataendelea kuwa kina tendwa,makame na kiravu lakini vinginevyo waandike maumivu tu?
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwani kinachotakiwa ni uswahiba au kanuni za kazi?
     
Loading...